BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Đúng rồi, chị bên phòng hành chính bảo có kết quả rồi nhưng còn đợi các sếp cân nhắc hay đó. Còn cân nhắc thế nào thì mình ko pit dc. suất này suất nọ chịu thôi. Nên mình cũng phải đợi kq chính thức. nghe nói là hết tuần này! hj
Chi nhánh nào thế bạn?

Hehee, em pv GDV nên ko được hỏi khoản bia rượu hát hò. Chứ nếu được hỏi 2 khoản đấy thì em thoải con gà mái luôn. Mà bác pv chưa ạ?
Mình pv hôm mùng 6 rồi, mình thấy cũng được bạn à, giờ chỉ trông chờ vào duyên vận thôi.

không nhưng mình bị vặn về câu sẽ phải huy động vốn bao nhiêu hix. trả lời kiểu gì cũng vào bẫy :-ss
bạn có bị bắt hát 1 bài k
Mình cungz bị hỏi câu huy động vốn bn.b trả lời câu đó như nào?t k bị bắt hát.k biết bao h có kết quả nhỉ

Vậy là sau pv, bạn chờ một chút rồi vào phòng giám đốc à? Bạn thi vị trí j vậy, có phải là những vị trí tuyển nhiều như qlkh và gdv k? Mình cũng đc bảo chờ một chút nhưng sau cứ thế đi về luôn. Chắc họ thảo luận xong thấy k cần gặp gđ luôn r. Tạch chắc r. :))) Thôi bắt đầu cày cuốc tiếp tục làm CV tìm kiếm tiếp cơ hội. :D
Mình thi gdv, nchung là ko phải gặp gđ là chắc đâu, biết đâu bạn lại đạt thì sao :)

Thanh Xuân có nhiều bạn ddc gọi vòng 2 k ạ. Mình cũng mới đc gọi xong, có thêm hy vọng :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên