BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Review cho các bạn 1 chút về việc pv lần 2 ở cn thanh xuân.
Mình có phỏng vấn lần 1 vào 11h sáng t5, hội đồng thoải mái và hỏi xoáy chủ yếu vào công vc hiện tại của mình, lý do nghỉ và thu nhập...đến 13h48 ngày thứ 6, có chị bên bidv gọi điện thông báo 14h có mặt pv với giám đốc cn. Khỏi phải nói chứ, các chị ấy làm mìn vắt chân lên cổ chạy đến vì công ty mình ở khá xa, đến nơi là 14h20. Vào ngồi chờ 1 lát thì được gọi vào pv với giám đốc, bác ấy chỉ hỏi qua về công vc, gia đình và nếu đậu có theo đc k? Vì mình trái ngành. Sau đó ra về, vừa về đến công ty lại đc 1 anh gọi điện báo a thấy kq khá khả quan, tối nay có trận bóng có tham gia đc k? Mình xin khất vì ngày mai công ty mình có sự kiện quan trọng cần chuẩn bị. Xin hết ạ.
K biết kết quả ra sao nhưng vẫn phải cố gắng thật tốt cho cv hiện tại :D
chúc mừng bạn nhé, pv lần 2 đông ko b?

Cho minh hoi luc phong van ho co hoi ban ve muc luong mong muon khong?Hinh nhu dot tuyen dung lan nay BIDV uu tien nguoi co kinh nghiem phai khong ban?
không bạn ạ vì bidv mức lương theo ngạch rồi vì theo cơ chế nhà nước mà. nhân viên lương riêng, chuyên viên lương riêng 3 năm sau mới có đợt thi mà tùy đợt mới đc thi nhé. còn vietinbank giờ lương theo kpi rồi vì đang chuyển đổi mô hình. không riêng bidv, vietinbank cũng đều ưu tiên kinh nghiệm và đó là lợi thế của mình!

Review cho các bạn 1 chút về việc pv lần 2 ở cn thanh xuân.
Mình có phỏng vấn lần 1 vào 11h sáng t5, hội đồng thoải mái và hỏi xoáy chủ yếu vào công vc hiện tại của mình, lý do nghỉ và thu nhập...đến 13h48 ngày thứ 6, có chị bên bidv gọi điện thông báo 14h có mặt pv với giám đốc cn. Khỏi phải nói chứ, các chị ấy làm mìn vắt chân lên cổ chạy đến vì công ty mình ở khá xa, đến nơi là 14h20. Vào ngồi chờ 1 lát thì được gọi vào pv với giám đốc, bác ấy chỉ hỏi qua về công vc, gia đình và nếu đậu có theo đc k? Vì mình trái ngành. Sau đó ra về, vừa về đến công ty lại đc 1 anh gọi điện báo a thấy kq khá khả quan, tối nay có trận bóng có tham gia đc k? Mình xin khất vì ngày mai công ty mình có sự kiện quan trọng cần chuẩn bị. Xin hết ạ.
K biết kết quả ra sao nhưng vẫn phải cố gắng thật tốt cho cv hiện tại :D
bạn chắc điểm thi viết cao nhỉ?

không bạn ạ vì bidv mức lương theo ngạch rồi vì theo cơ chế nhà nước mà. nhân viên lương riêng, chuyên viên lương riêng 3 năm sau mới có đợt thi mà tùy đợt mới đc thi nhé. còn vietinbank giờ lương theo kpi rồi vì đang chuyển đổi mô hình. không riêng bidv, vietinbank cũng đều ưu tiên kinh nghiệm và đó là lợi thế của mình!
Minh cung co nhieu nam kinh nghiem khong biet co loi the khong,khi minh vo phong van may anh chi chu yeu hoi luong gdv ben BIDV nhu vay minh co chap nhan duoc khong khong biet ket qua the nao nua.

Cơ mà ai pv pass cũng được hỏi lương thưởng nhỉ, mình k được hỏi câu nào liên quan. :))

Mình vừa pv xong. Review cho các bạn. Chi nhánh chia nam pv sáng. Nữ pv chiều .
Tình huống: làm thế nào nâng cao chuyên môn
Ktxh : đánh giá về ông lớn vingroup trong bất động sản
Nvu: những hoạt động trong báo cáo lctt. Sự khác nhau bclctt trực tiếp và gián tiếp. Dn vay bidv 70%, đầu tư dự án sx gỗ ép. Cuối năm gửi bidv bclctt trực tiếp. Xđ vốn vay, vốn tự có qua bc ntn
Mình cứ trả lời xong , một ng trong hđ hỏi mỗi câu trc em qly bnhiu kh, dư nợ bn, loại hình khdn j. Rồi cảm ơn . Hết.
bạn thi CN nào đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back