BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mình cũng pv hôm thứ 6. Lúc chờ pv mình có hỏi chuyện mấy bạn, nghe các bạn nói là pv từ hôm trước nhưng khi đó chỉ có các trưởng phòng thôi, không có lãnh đạo cn. Nên hôm ấy đi pv lần 2 là pv với lãnh đạo cn. Có thể chỉ có các bạn khi pv với lãnh đạo phòng thể hiện tốt mới đc gọi đi. Còn quyết định cuối cùng còn tùy thuộc lãnh đạo cn.
Nếu hôm bạn pv có lãnh đạo cn thì chắc chỉ còn chờ kq thôi :)

Tuy cũng không hi vọng j nhiều nhưng vậy cũng bớt shock cho mình. Tks bạn. :)

sau khi phỏng vấn ra bạn nào cũng nói rớt =)))))))))))))))))))))))) mình còn đổi câu hỏi nữa chứ (bốc câu hỏi đầu tiên mà tái mặt ^^). coi sao thì nghe nói năm nay mình may mắn, không biết có sếp nào dớt mình không nữa. =))))))))))))))) mà mình cũng thấy thích các sếp, mập tròn đúng gu mình thích luôn @@

sau bao ngày k hy vọg j pass pv, nay t mới mò vào ub xem ai pass r, cơ mà vẫn chỉ loanh quanh vòg pv nhỉ, chưa đến màn chúc mừg với bán than ạ :p

Mình cũng pv hôm thứ 6. Lúc chờ pv mình có hỏi chuyện mấy bạn, nghe các bạn nói là pv từ hôm trước nhưng khi đó chỉ có các trưởng phòng thôi, không có lãnh đạo cn. Nên hôm ấy đi pv lần 2 là pv với lãnh đạo cn. Có thể chỉ có các bạn khi pv với lãnh đạo phòng thể hiện tốt mới đc gọi đi. Còn quyết định cuối cùng còn tùy thuộc lãnh đạo cn.
Nếu hôm bạn pv có lãnh đạo cn thì chắc chỉ còn chờ kq thôi :)
Ủa, t tưởng pv chia đều ra đến hết ngày thứ 6 mà, t pv t6 đây nhưng nói chuyện toàn là người pv lần 1 của vòng mà :|

Ủa, t tưởng pv chia đều ra đến hết ngày thứ 6 mà, t pv t6 đây nhưng nói chuyện toàn là người pv lần 1 của vòng mà :|
Hình như QLKH và GDV pv trước, còn các vị trí khác pv sau. Mình nghĩ có thể là buổi trước sếp bận không tham gia pv được, hoặc cũng có thể do 2 vị trí kia pv đông người nên để lãnh đạo phòng pv trước, lãnh đạo cn pv chốt sau :)

Có bạn nào phỏng vấn gdv ở chi nhánh tràng an k ạ?cho mình hỏi bao giờ có kết quả thế ạ?có bạn nào đc thông báo đỗ luôn k ạ?lo quÁ:(

Review cho các bạn 1 chút về việc pv lần 2 ở cn thanh xuân.
Mình có phỏng vấn lần 1 vào 11h sáng t5, hội đồng thoải mái và hỏi xoáy chủ yếu vào công vc hiện tại của mình, lý do nghỉ và thu nhập...đến 13h48 ngày thứ 6, có chị bên bidv gọi điện thông báo 14h có mặt pv với giám đốc cn. Khỏi phải nói chứ, các chị ấy làm mìn vắt chân lên cổ chạy đến vì công ty mình ở khá xa, đến nơi là 14h20. Vào ngồi chờ 1 lát thì được gọi vào pv với giám đốc, bác ấy chỉ hỏi qua về công vc, gia đình và nếu đậu có theo đc k? Vì mình trái ngành. Sau đó ra về, vừa về đến công ty lại đc 1 anh gọi điện báo a thấy kq khá khả quan, tối nay có trận bóng có tham gia đc k? Mình xin khất vì ngày mai công ty mình có sự kiện quan trọng cần chuẩn bị. Xin hết ạ.
K biết kết quả ra sao nhưng vẫn phải cố gắng thật tốt cho cv hiện tại :D

Review cho các bạn 1 chút về việc pv lần 2 ở cn thanh xuân.
Mình có phỏng vấn lần 1 vào 11h sáng t5, hội đồng thoải mái và hỏi xoáy chủ yếu vào công vc hiện tại của mình, lý do nghỉ và thu nhập...đến 13h48 ngày thứ 6, có chị bên bidv gọi điện thông báo 14h có mặt pv với giám đốc cn. Khỏi phải nói chứ, các chị ấy làm mìn vắt chân lên cổ chạy đến vì công ty mình ở khá xa, đến nơi là 14h20. Vào ngồi chờ 1 lát thì được gọi vào pv với giám đốc, bác ấy chỉ hỏi qua về công vc, gia đình và nếu đậu có theo đc k? Vì mình trái ngành. Sau đó ra về, vừa về đến công ty lại đc 1 anh gọi điện báo a thấy kq khá khả quan, tối nay có trận bóng có tham gia đc k? Mình xin khất vì ngày mai công ty mình có sự kiện quan trọng cần chuẩn bị. Xin hết ạ.
K biết kết quả ra sao nhưng vẫn phải cố gắng thật tốt cho cv hiện tại :D
Chúc mừng bạn nhé.
Cho mình hỏi chút là: Lần 2 cũng bốc câu hỏi y như lần 1 à bạn? :)

nào mình cùng hóng, chi nhánh đông sài gòn pvan hôm qua rất chi là hoang mang ^^ vẫn muốn hóng cùng các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên