BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Cá nhân em cảm thấy vòng phỏng vấn của BIDV dễ thở hơn của Vietin :D hội đồng cởi mở và tạo cơ hội cho thí sinh thể hiện bản thân mình ;

Co ban biet nhung lan truoc cua BIDV thi sau khi phong van bao lau se co ket qua khong?

Huhi, mình mới pv cn Thanh Xuân hôm thứ 6 mà giờ đã nghe các bạn pv vòng 2. Chưa kịp hồi hộp và hi vọng thì đã trượt ư? T__T

Vòng 2 j nua. Bidv có 3 vòng: vog 1 sơ loai ho so. Vong 2. Viết. Vong 3 phong van.
Làm gì có pv vấn vòng 2.Haizaaa

theo mình được kể thường các bạn mà được lựa chọn thì hội đồng sẽ hỏi thêm khá nhiều câu hỏi vào lúc cuối như : mức lương , bao giờ bắt đầu làm được , làm cách nào để em huy động... hoặc hơn nữa có thể thông báo thẳng luôn đó :D . Mình thì không được hỏi thêm gì cả rồi :((
Uhm mih có hỏi vể huy dong các ý thêm khác. Chiều phỏng vấn. Sáng hôm sau được báo lương và thông báo đỗ. Nhưng vẫn fai đợi văn bản chính thức.con họ mới thông báo miệng thui!@@

Huhi, mình mới pv cn Thanh Xuân hôm thứ 6 mà giờ đã nghe các bạn pv vòng 2. Chưa kịp hồi hộp và hi vọng thì đã trượt ư? T__T
Mình cũng pv hôm thứ 6. Lúc chờ pv mình có hỏi chuyện mấy bạn, nghe các bạn nói là pv từ hôm trước nhưng khi đó chỉ có các trưởng phòng thôi, không có lãnh đạo cn. Nên hôm ấy đi pv lần 2 là pv với lãnh đạo cn. Có thể chỉ có các bạn khi pv với lãnh đạo phòng thể hiện tốt mới đc gọi đi. Còn quyết định cuối cùng còn tùy thuộc lãnh đạo cn.
Nếu hôm bạn pv có lãnh đạo cn thì chắc chỉ còn chờ kq thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm mih có hỏi vể huy dong các ý thêm khác. Chiều phỏng vấn. Sáng hôm sau được báo lương và thông báo đỗ. Nhưng vẫn fai đợi văn bản chính thức.con họ mới thông báo miệng thui!@@
Cho minh hoi luc phong van ho co hoi ban ve muc luong mong muon khong?Hinh nhu dot tuyen dung lan nay BIDV uu tien nguoi co kinh nghiem phai khong ban?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên