BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Chi nhánh ở nam định mình có dán điểm ở bên ngoài cửa,đúng là sắp xếp theo thứ tự điểm cao đến thấp,còn thứ tự phỏng vấn là do bốc thăm,bốc vào số nào thì phỏng vấn số thứ tự đấy
bạn có chụp ảnh danh sách điểm ko? Share mình với. Nay đi nộp hồ sơ mà ko để ý thấy họ dán điểm ở đâu :(:(

BIDV HCM vị trí tài chính kế toán có phỏng vấn tiếng anh không vậy mọi người?

danh sách trúng tuyển trên web có xếp theo thứ tự điểm từ cao đến thấp k mọi người, cho mình hỏi ngu tí :|

Chắc không ai chuẩn bị hồ sơ nhọ như mình :)). Sáng nay mới đi nộp hso.
Tối hôm qua mới có chứng chỉ C thần thánh. Có chứng chỉ C xong tìm ko thấy bằng ĐH đâu :v. Hqua còn đbong về muộn cứ đinh ninh bằng ở trong tủ mà tìm ko thấy. May sao tìm dc cái bản sao công chứng.
Sáng đi nộp dính ngay phát bảng điểm từ tháng 3 thiếu học phần tốt nghiệp =))))))))). Yêu cầu bổ sung. May thay đến công ty thấy cái bằng tốt nghiệp trong tủ. Omg chưa j đã khó khăn quá chắc không ăn thua rồi :))

có bác nào đi nộp bổ sung hồ sơ chi nhánh Bắc Hà Nội mà nhận được mail thông báo thời gian pv cụ thể chưa? m đi nộp hồ sơ, chị nhân sự còn hỏi thế em có sơ yếu lý lịch k ? (cái này trong mail k có) m nộp chắc tầm khoảng 5 p thì chị ấy bảo là về nhà check mail để xem lịch pv, m cũng chả nhìn thấy ds thí sinh với điểm thi dán ở đâu cả, check mail liên tục cả ngyaf chả thấy mail nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên