BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Hôm nay đi mà ko thấy điểm chác đâu, xếp theo abc nên em lại bị phỏng vấn cuối cùng, chán thế chứ :((
Mà có kinh nghiệm 3 năm được cộng 10 điểm phỏng vấn, kinh nghiệm 2 năm được cộng 7 đểm nhé

Oh nhưng sao trong thời gian dự kiến phỏng vấn trên web Sở GD1 lại pv ngay sau nghỉ lễ bạn ah
Nếu mình ko nghe nhầm thì anh nhân sự báo là 4 nhận hồ sơ, mùng 5 phỏng vấn. nói chuyện thấy anh nhân sự có vẻ dễ tính và nhiệt tình. nếu chưa an tâm bạn thử gọi hỏi lại cho chắc

Hôm nay đi mà ko thấy điểm chác đâu, xếp theo abc nên em lại bị phỏng vấn cuối cùng, chán thế chứ :((
Mà có kinh nghiệm 3 năm được cộng 10 điểm phỏng vấn, kinh nghiệm 2 năm được cộng 7 đểm nhé
còn hơn 3 năm được cộng bao nhiêu điểm bạn, cái này có chắc ko vậy

Chi nhánh ở nam định mình có dán điểm ở bên ngoài cửa,đúng là sắp xếp theo thứ tự điểm cao đến thấp,còn thứ tự phỏng vấn là do bốc thăm,bốc vào số nào thì phỏng vấn số thứ tự đấy

bạn nào đi xem danh sách rồi thì chụp cho mọi người xem với. Mà hồ sơ mang đi hôm phỏng vấn gồm những gì hả các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên