BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

danh sách trúng tuyển trên web có xếp theo thứ tự điểm từ cao đến thấp k mọi người, cho mình hỏi ngu tí :|​
có bạn nhé
Có thì thật là tiếc quá, CN mình tuyển 2 người, lấy 8 người vào vòng phỏng vấn, và theo DS trên Web thì mình đứng thứ 9. :(:(:(

Mình cũng vậy đó bạn nhưng chị ý chỉ bảo chú ý mail thôi
SYLL chị ấy chỉ xem thêm rồi trả lại thôi. T cũng bị hỏi SYLL trong khi giấy tờ yêu cầu k cần
Và điểm thi dán ngoài bảng ngay bên ngoài cn ấy, sao bạn lại k thấy? Phải nhìn thấy ngay chứ nhỉ
Với lại Bắc HN pv mùng 4,5,6/5, trong mail nói rõ vị trí nào ngày nào rồi, chỉ là chưa có lịch cụ thể thôi nên t nghĩ bạn cứ bình tĩnh đi :))) nghỉ lễ cho thoải mái

Bạn ơi, bạn có chụp lại ảnh điểm của mn không? Nếu chụp lại bạn gửi cho mình xin với.

Bạn ơi, bạn có chụp lại ảnh điểm của mn không? Nếu chụp lại bạn gửi cho mình xin với.
Tớ k chụp vì Bắc Hà nội trc lúc t nộp hồ sơ đã có bạn chụp up lên cho mn xem r mà
Bạn nếu thi Bắc HN thì ngay page trc bạn ý có up lại đó, quay lại mà xem

À, các bạn PV hnay cho tớ hỏi là câu nghiệp vụ là trắc nghiệm giống các bạn htrc hay là chỉ nêu câu hỏi r mình đưa ra câu trả lời?

Cái này của nhiều người bạn,
Mình cũng mới về nè, bổ sung mấy câu cho mn:
- Địa danh về hang sơn đoong
- Cảnh sát có quyền dừng xe ô tô đang lưu thông k
Mình pv muốn họ hỏi thêm để thể hiện bản thân ( mong thêm điểm bù vào phần khác) mà chẳng thấy họ hỏi gì, ngoài bốc 3 câu hỏi, cuối cùng chơi phát hát 1 đoạn lấy không khí :)
Tớ về Bố mẹ hỏi đủ kiểu. "Ng ta có nghe con trả lời ko ? Thái độ của họ thế nào con? Các b khác trả lời tốt cả ko? Con về có chào ai ko đó?. " :oops: con ko có tân trạng nựa :confused::confused::confused:
"Đắng nòng"

Sao các bạn bốc phải câu khó vậy?? Cn hcm có 2 rổ câu hỏi là tình huống và kiến thức XH thôi, ko có nghiệp vụ.
Nhưng đúng là hội đồng sao sao ấy, kiểu ko tập trung với cả t đang trả lời câu của ng này chưa hết thì ng khác đã chen vô hỏi rồi =•= pv nhanh lắm, 10 15p 1ng, đi ra mà có cảm giác chưa thể hiện đc gì luôn, buồn ghê

Đây nhé bạn :) Bảng điểm ngay cửa mà. Anh nhận hồ sơ phỏng vấn sơ bộ hay sao ý, thấy anh ấy hỏi kỹ thế :D
t cũng nghĩ người nhận hồ sơ phỏng vấn sơ bộ, vì t cũng bị chi nhận hồ sơ hỏi hản, và có hỏi tại sao đang làm chỗ cũ lại muốn chuyển qua đây. Lúc đó bị hỏi bất ngờ, trả lời hơi ngớ ngẩn chút.hjc. k biết có ảnh hưởng gì k

t cũng nghĩ người nhận hồ sơ phỏng vấn sơ bộ, vì t cũng bị chi nhận hồ sơ hỏi hản, và có hỏi tại sao đang làm chỗ cũ lại muốn chuyển qua đây. Lúc đó bị hỏi bất ngờ, trả lời hơi ngớ ngẩn chút.hjc. k biết có ảnh hưởng gì k
Nhưng mà hôm đầu tiên t đến không có hỏi gì cả, hôm nay t bổ sung hồ sơ anh mới hỏi :p

vừa pv chi nhánh Đông Đô qhkh về. review tí cho mn
hội đồng có khoảng 7 người nhưng chỉ có ba người là hỏi chính thôi
giới thiệu bản thân sau đấy thì bốc 3 câu hỏi, nghiệp vụ, hiểu biết XH, Xử lý tình huống mình thì bốc luôn mấy câu đầu đỡ phải chọn :))
nghiêp vụ thì vào đúng phần LC ( kém nhất :( ) nội dung đại khái là bên ngân hàng mình có khách hàng vip X, nhập sản phẩm từ bên nước ngoài, đã nhận đủ chứng từ bộ hóa đơn từ bên xuất khẩu và đc yêu cầu xuất tiền thanh toán nhưng khách hàng của mình lại có khiếu nại về chất lượng của sp chưa đạt yêu cầu nên yêu cầu ngân hàng k xuất tiền trả. Bạn xử lý tnao?\
Hiểu biết xã hội thì bốc đc ngay câu đánh giá về Grab vs Uber của vn. may quá dễ chém :))
Xử lý tình huống thì mình bốc đc câu bạn là nvien mới đc tiếp nhận khách hàng cũ từ một nv mới nghỉ. khách hàng đến khiếu nại về chất lượng dịch vụ nhưng bạn k liên lạc đc với nvien cũ kia, làm tnao?
Tl xong ba câu đấy thì hội đồng hỏi thêm một ít về quá trình học tập của mình, hỏi điểm thi đc bao nhiêu, có đánh giá đề BIDV tnao tại sao lại đc thấp điểm thế :(
pv chắc tầm 15p

Các bác đã p
vừa pv chi nhánh Đông Đô qhkh về. review tí cho mn
hội đồng có khoảng 7 người nhưng chỉ có ba người là hỏi chính thôi
giới thiệu bản thân sau đấy thì bốc 3 câu hỏi, nghiệp vụ, hiểu biết XH, Xử lý tình huống mình thì bốc luôn mấy câu đầu đỡ phải chọn :))
nghiêp vụ thì vào đúng phần LC ( kém nhất :( ) nội dung đại khái là bên ngân hàng mình có khách hàng vip X, nhập sản phẩm từ bên nước ngoài, đã nhận đủ chứng từ bộ hóa đơn từ bên xuất khẩu và đc yêu cầu xuất tiền thanh toán nhưng khách hàng của mình lại có khiếu nại về chất lượng của sp chưa đạt yêu cầu nên yêu cầu ngân hàng k xuất tiền trả. Bạn xử lý tnao?\
Hiểu biết xã hội thì bốc đc ngay câu đánh giá về Grab vs Uber của vn. may quá dễ chém :))
Xử lý tình huống thì mình bốc đc câu bạn là nvien mới đc tiếp nhận khách hàng cũ từ một nv mới nghỉ. khách hàng đến khiếu nại về chất lượng dịch vụ nhưng bạn k liên lạc đc với nvien cũ kia, làm tnao?
Tl xong ba câu đấy thì hội đồng hỏi thêm một ít về quá trình học tập của mình, hỏi điểm thi đc bao nhiêu, có đánh giá đề BIDV tnao tại sao lại đc thấp điểm thế :(
pv chắc tầm 15p
15p theo mình nghĩ là không ít cũng không nhiều với BIDV bạn à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên