BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Năm ngoái thi ngày 19/7. Đến ngày 4/8 có email về. Trước đó 1 hay 2 ngày gì đấy có kq trên web. Nên b cứ tính đến 2 tuần lên web mà trực =)))

Oke, cảm ơn bạn, vậy là còn 10 ngày nữa.

Vietin chắc tạch rồi. Giờ chỉ hy vọng vào BIDV thôi. Không biết giao dịch viên có chỉ tiêu huy động ko mọi người nhỉ?

Vietin chắc tạch rồi. Giờ chỉ hy vọng vào BIDV thôi. Không biết giao dịch viên có chỉ tiêu huy động ko mọi người nhỉ?
có chứ! sao thoát được? GDV là đầu mối tiếp xúc khách hàng nên phải "dụ" khách hàng đó. Chuẩn bị tinh thần đi nhen!! 1 tháng phải duy trì số dư tiền gửi khoảng 2 tỷ. nhưng mới vô chắc nhẹ hơn...

Có mà bạn, người ta cho mình các ý A, B,C, D, E câu hỏi hình như khoảng câu 51, 52, gì đó
Sau đấy câu điền từ vào đoạn văn bạn có nhớ bắt đầu từ câu bao nhiêu hok. Minh làm bài điền từ trước nên cứ sợ điền lệch. Tổng có 60 hay bao nhieu cau anhnguyen nhi. Hic. Sao luc day lai cu thay thieu may cau doan tu 53 den 54 gi do:((

Sau đấy câu điền từ vào đoạn văn bạn có nhớ bắt đầu từ câu bao nhiêu hok. Minh làm bài điền từ trước nên cứ sợ điền lệch. Tổng có 60 hay bao nhieu cau anhnguyen nhi. Hic. Sao luc day lai cu thay thieu may cau doan tu 53 den 54 gi do:((
mình nghĩ là điền chủ đề là tứ 51-55 , còn điền từ là 56-60, không chắc chắn lắm bạn ơi. Mà đề CV-gdv là 74 câu đúng ko bạn? hic, mọi người kều 70 câu làm mình lo ko biết có nhìn nhầm ko

Tiếng anh là 60 câu bạn ah

Back
Bên trên