BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Câu tính giá trái phiểu coupon mh tính đi tính lại sao không ra được kq như đề nhỉ??
---
Cho Trái phiếu coupon nhận lãi cuối năm, kỳ hạn 3 năm. Biết mệnh giá là 1000 , lãi suất trái phiếu 5%. Lợi nhuận kỳ vọng trên thị trường là 8%. Tính giá thị trường của trái phiếu?
CF(0)=-1000
Cf(1)=50 (coupon)
Cf(2)=50
Cf(3)=1050 (coupon+Face value)
Chiết khấu Cf về giá là 922.687. (i ckhau 8%)

nghe đồn lương chính thức chuyên viên quan hệ khách hàng của BIDV lên mười mấy triệu, có thật ko vậy các bác, em đang lót gạch hóng nè

Bác nào có tin vui ới cả làng 1 tiếng nhé. Mấy hnay trong đầu e toàn mấy câu pv vs bài tập tín dụng nhảy nhót.haiz

Thông tin ngoài lề: HAG hôm nay sàn vì E&Y lưu ý về việc khả năng hoạt động liên tục, thêm đó BCKT cũng lộ ra chủ nợ lớn nhất của HAG là BIDV (hơn 10,7 nghìn tỷ trong tổng khoản vay và trái phiếu 27 nghìn tỷ), chả có nhẽ :confused::confused::confused::confused::confused:

Bạn ơi, sao tớ nhớ là có 71 câu nhỉ? Có phải trong tờ answer sheet thì mình sẽ tô đến dòng thứ 3 của cột thứ 3 k nhỉ? Nếu vậy thì câu cuối cùng là câu 71 chứ nhỉ?? Vì t nhớ 1 cột là 34 câu thì phải. T hay tô lệch dòng nên lo quá :(
khả năng cao là bạn to lệch cmnr :))) 70 câu thôi

Mh cũng k để ý mỗi cột bn câu, mg cũng tô đến dòng 3 cột 3, mh làm chắc chắn, k lệch dòng đc :) nhữn câu k làm đc mh đáng dấu sau quay lại làm, so chán chê.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên