BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hôm bựa thi về. Bạn e bẩu tao có mọt ve wa sở giao dịt. Nghe cũng ko buồn. Vì e ko học bài một chữ naò.

giờ chúng ta ngồi đây chém gió chờ kết quả...
ai rãnh có chuyện gì vui đăng đàng kể mọi người nghe đêê....
Em thi cử thì ko biết gì nên em không tham gia, em chỉ thấy có điều rõ rệt nhất là chất lượng ngoại hình các bạn nữ lần thi này thua xa lần trước thôi bác à, có thể lần này thời tiết ngoài hà nội còn hơi lạnh nên khi đi thi các bạn nữ chưa bung lụa như đợt tuyển tháng 7. hề hề.:D

Em thi cử thì ko biết gì nên em không tham gia, em chỉ thấy có điều rõ rệt nhất là chất lượng ngoại hình các bạn nữ lần thi này thua xa lần trước thôi bác à, có thể lần này thời tiết ngoài hà nội còn hơi lạnh nên khi đi thi các bạn nữ chưa bung lụa như đợt tuyển tháng 7. hề hề.:D
hihi. mới đi test ai mà thèm..ngó đâu mà bung lụa. hê hê

Mình nghĩ không nhanh như vậy đâu, BIDV trước giờ vẫn nổi tiếng là đúng quy trình mà.
Uh, mình cũng chỉ mong sẽ có kết quả đúng tgian dự kiến là sau 2 tuần. Chứ tháng này có tới 2 cái lễ chỉ sợ dây dưa kéo dài thời gian ra thôi. Chờ đợi lâu ngày đau tim lém.:oops:

Back
Bên trên