BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Anh Cóc ơi đây chỉ là vị trí chuyên viên tín dụng thôi chứ ko phải cả cán sự tín dụng như trong phụ lục ạ
Phụ lục chung cho cả hai vị trí chuyên viên & cán sự mà em. Trong tin tuyển dụng vị trí cán sự thì phụ lục cũng giống như trong tin này thôi:)
Trời ơi, tin tuyển dụng k ghi rõ làm mất công đi nộp hồ sơ ghê
Mình nộp vị trí cán sự nhưng tới cn Tây HN thì Tây Hn kêu bên này k nhận cán sự mà có Hà Thành thôi. Hơ hơ. Xếp hàng từ 7h30 chờ tới 10h mới đc vô mà lại lóc cóc về
Tin tuyển dụng ghi rõ ràng như trên website của BIDV rồi đó bạn, bạn không đọc kỹ còn trách móc gì nhỉ? "BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN". CVChuyên viên chứ CV làm sao là Cán sự được:rolleyes:

Mình về lên ub thấy các bạn nói đông nên cũng k đi nộp nữa. Thiệt tình, đáng ra ghi rõ mình đỡ mất công không @@
Trong tiêu đề topic nói là "CV", trong nội dung cũng ghi rõ:

I. VỊ TRÍ TUYỂN DỤNG :

Chuyên viên nghiệp vụ Tín dụng

Không hiểu sao bạn còn trách là không ghi rõ. BQT tìm tin về đăng cho các bạn, biên tập để các bạn tiện theo dõi, đầy đủ, rõ ràng và đảm bảo giống trên web, đôi khi còn đầy đủ hơn. Bạn không đọc kỹ còn trách. K hiểu bạn muốn rõ thế nào nữa. Đúng là không thể làm vừa lòng tất cả mọi người, đặc biệt với những người hay đòi hỏi cao. Haizzz

Trong tiêu đề topic nói là "CV", trong nội dung cũng ghi rõ:

I. VỊ TRÍ TUYỂN DỤNG :
Chuyên viên nghiệp vụ Tín dụng

Không hiểu sao bạn còn trách là không ghi rõ. BQT tìm tin về đăng cho các bạn, biên tập để các bạn tiện theo dõi, đầy đủ, rõ ràng và đảm bảo giống trên web, đôi khi còn đầy đủ hơn. Bạn không đọc kỹ còn trách. K hiểu bạn muốn rõ thế nào nữa. Đúng là không thể làm vừa lòng tất cả mọi người, đặc biệt với những người hay đòi hỏi cao. Haizzz
À, mình đọc tin trên web của bidv, vị trí cán sự cũng của 3 cn này. Bidv ghi k rõ, trên web ghi cả 3 cn mà tới thì tây hn k nhận chứ k phải mình nói tin của bạn đưa k rõ. Sr cm chung vào tp này làm bạn hiểu lầm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên