BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Chiều nay 3 rưỡi đến nộp hồ sơ CN Tây HN thì bị thông báo là ko nhận nữa, đen vãi hic hic hic
Gặp người cùng cảnh ngộ rùi, tầm 1 rưỡi, tranh thủ giờ nghỉ trưa, t mang hồ sơ đi nộp vào CN Thanh Xuân, đến nơi thì họ bảo sáng đã thu đủ hồ sơ rùi. Nản :oops:

Cho mình hỏi với, thi BIDV chỉ có nghiệp vụ và tiếng anh thôi nhỉ, có IQ ko hả các bạn? Mà sao mình nộp Hà Thành rùi ko thấy được thông báo thi như Tây Hà Nội thế :(( vừa nộp hồ sơ cái đã tạch lun ấy à :'(

Có ai tư vấn cái cấu trúc đề của BIDV từ trc tới giờ ko? Liệu toàn trắc nghiệm hay có cả phần bài tập ....

Có ai Hà Thành được thông báo gì chưa or đã có chi nhánh nào thông báo lịch thi chính thức chưa vậy?

Chi nhánh Thanh Xuân hôm đầu mình đi nộp đến trước giờ mở cửa đã gần 200 người, họ cho bốc số thứ tự để thu hồ sơ & phỏng vấn sơ tuyển dần trong 2 ngày. Các bạn đi sau không được thu là đúng rùi :( Chỉ lấy có 20 bộ hồ sơ để đi thi thôi... :(

Mai là thư 6 rồi mà chả thấy tin tức gì nhỉ? thư 7 thi rồi mà :( chả nhẽ tạch từ vòng hồ sơ r

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,832
Thành viên mới nhất
tydo88cyou
Back
Bên trên