sinh viên sắp tốt nghiệp, chưa có bằng có được nộp không hả anh cóc ơi

Nếu chắc chắn không thể chuẩn bị kịp thì em thử vận may bằng cách cứ vác hồ sơ đi nộp xem sao. Nếu cán bộ thu hồ sơ đồng ý nhận hồ sơ thì cố gắng cam kết một ngày cụ thể sẽ bổ sung đầy đủ giấy tờ còn thiếu. Tuy nhiên, với NH lớn, việc được nhận hồ sơ trong tình trạng thiếu giấy tờ nhiều lúc rất ảo, cảm giác có hy vọng nhưng thực ra là mất hút:D. Tuy nhiên, đã gọi là thử vận may thì phải chấp nhận rủi ro này:)
bạn ơi, thiếu học bạ có nộp được ko

Sáng ngày 16/1 em nộp liệu còn kịp ko ạ? huhu giờ mới công chứng học bạ :oops:

nhận hs gấp 3 hoặc 5 lần thì giờ này 99% full oy ae ah, lại giống lần trước nôp thôi, thu hs chỉ trong buổi sáng là full

Vietnamworks có mà bạn, bạn tìm kỹ chưa?:D Bạn nghĩ Ad có thể chế được một tin tuyển dụng với đầy đủ nội dung thế này để lòe mọi người à?:rolleyes: Hôm nay không phải 1/4 mà:D
ad ạ. vẫn thù ad cái vụ 1/4 năm nay. ad cho quả agribank tuyển làm mình ăn dưa bở

Đặc điểm tuyển dụng của bác BIDV này là rất kén hồ sơ, mà nhất là mấy đợt tuyển lẻ như thế này thì đừng nói là sau mấy ngày kể từ khi nhận hồ sơ,có khi chỉ sau 1 tiếng thôi đã full rồi nên bây giờ bạn nào mới đi nộp thì khả năng bên NS nhận hồ sơ là rất rất thấp ( nhưng ko phải là ko có ). Đã từng nộp BIDV và phải lấy số thứ tự ( limited ) để nộp. Mấy người đến sau chỉ biết đợi xem có ai có stt mà hồ sơ không phù hợp thì xin số đấy quay vòng lại nộp tiếp. Hết STT, đủ hồ sơ phù hợp là mấy bác cầm hồ sơ đến muộn chỉ còn nước ra về. Chưa bao giờ khó khăn đến thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,442
Thành viên mới nhất
Soap2day
Back
Bên trên