Có bạn nào đi nộp chưa vậy? Mình cũng ko thấy trên web hay vietnamwork ko biết có nên đến không nhỉ?

Có bạn nào đi nộp chưa vậy? Mình cũng ko thấy trên web hay vietnamwork ko biết có nên đến không nhỉ?
Vietnamworks có mà bạn, bạn tìm kỹ chưa?:D Bạn nghĩ Ad có thể chế được một tin tuyển dụng với đầy đủ nội dung thế này để lòe mọi người à?:rolleyes: Hôm nay không phải 1/4 mà:D

Vietnamworks có mà bạn, bạn tìm kỹ chưa?:D Bạn nghĩ Ad có thể chế được một tin tuyển dụng với đầy đủ nội dung thế này để lòe mọi người à?:rolleyes: Hôm nay không phải 1/4 mà:D
Anh cocghe266 nói đúng đó bạn. AI lừa làm gì. vietnamworks mình đọc tin tức từ hôm mùng 09/01 cơ, có lâu rồi mà, mình chuẩn bị hồ sơ công chứng từ hôm mùng 09/01 hôm nay đi nộp rồi, mới có buổi sáng ma hồ sơ đã chất đống rồi :D

ko có học bạ ko biết có nộp được ko, bidv hay yêu cầu đầy đủ lắm, mà h gửi từ quê ra chắc ko kịp

Anh cocghe266 nói đúng đó bạn. AI lừa làm gì. vietnamworks mình đọc tin tức từ hôm mùng 09/01 cơ, có lâu rồi mà, mình chuẩn bị hồ sơ công chứng từ hôm mùng 09/01 hôm nay đi nộp rồi, mới có buổi sáng ma hồ sơ đã chất đống rồi :D
Chúc mừng bạn đã đọc được tin trên VNWs từ sớm và kịp chuẩn bị bộ hồ sơ đầy đủ. Những đợt tuyển lẻ tẻ của BIDV mà kịp nộp hồ sơ là rất may mắn và nhiều cơ hội đấy. Nộp được hồ sơ rồi thì ôn tập dần thôi bạn. Thường những đợt tuyển kiểu này BIDV triển khai rất nhanh đấy. Chúc bạn may mắn nhé:)

e thiếu hồ sơ có đc nộp k nhỉ?
Nếu chắc chắn không thể chuẩn bị kịp thì em thử vận may bằng cách cứ vác hồ sơ đi nộp xem sao. Nếu cán bộ thu hồ sơ đồng ý nhận hồ sơ thì cố gắng cam kết một ngày cụ thể sẽ bổ sung đầy đủ giấy tờ còn thiếu. Tuy nhiên, với NH lớn, việc được nhận hồ sơ trong tình trạng thiếu giấy tờ nhiều lúc rất ảo, cảm giác có hy vọng nhưng thực ra là mất hút:D. Tuy nhiên, đã gọi là thử vận may thì phải chấp nhận rủi ro này:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên