Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cảm ơn bạn nhắc nhở mình. Mình thì tốt nghiệp bằng làng nhàng của 1 trường làng nhàng ấy mà, nên tự biết bản thân gà lắm dám gì mà so sánh với ai. Nhưng ít nhất câu cú của mình cũng rất rõ ràng, chứ không có sít rịt thế kia.
Hơn thế nữa, tuy chỉ là 1 diễn đàn nhưng mình cũng cảm thấy có trách nhiệm với những gì mình nói. Vì thế ai có tức giận mình, cứ thẳng réo tên mình mà chửi. Mình sai mình cũng sẵn sàng nhận lỗi thôi, chứ mình chả thèm chơi trò núp bóng tối đâu ah. Ông bà ta có câu " Lời nói đọi máu" đúng không bạn nhỉ.
P/s: Mình sẽ không cm bất cứ điều gì nữa. Xin lỗi các bạn khác vì mình lạc chủ đề.
ai mà chả có sai lầm, nhận lỗi là tốt rồi, nhưng bỏ cuộc chơi thì ko quân tử lắm :-j

Mình chia sẻ cũng để mọi người biết cái j đang thực sự diễn ra.còn là điều j chắc mình ko nói ai cũng hiểu.ai dám nói mình ko ngồi ở nhà ngóng đợi kq.uh,thì cứ cho mình là COCC j đấy,nhưng bạn có dám chắc bằng tốt nghiệp đại học của bạn hơn mình ko ?Chúc mọi người may mắn nhé :).Thân!

Bằng của ông Trời cấp sao mà tự cao thế? 10 phẩy ở trường 10 sao à?
Xin lỗi nhé, nếu thực sự muốn "cảm ơn mọi người" thì đã cung cấp thông tin khi nào có kq cho mọi người biết rồi, chỉ cần hỏi chú thôi mà. Nhưng té ra là muốn khoe mẽ!
Có nhiều người nói đúng đấy, nếu tự lực vào bằng cái bằng đại học hơn người của mình (hay chính xác hơn là năng lực, vì nhiều khi thân thế cũng giúp lên đời cho bằng cấp đấy) thì ngại gì khi dân tình biết rõ họ tên mình, huống hồ là 1 cái nickname...

Cảm ơn bạn nhắc nhở mình. Mình thì tốt nghiệp bằng làng nhàng của 1 trường làng nhàng ấy mà, nên tự biết bản thân gà lắm dám gì mà so sánh với ai. Nhưng ít nhất câu cú của mình cũng rất rõ ràng, chứ không có sít rịt thế kia.
Hơn thế nữa, tuy chỉ là 1 diễn đàn nhưng mình cũng cảm thấy có trách nhiệm với những gì mình nói. Vì thế ai có tức giận mình, cứ thẳng réo tên mình mà chửi. Mình sai mình cũng sẵn sàng nhận lỗi thôi, chứ mình chả thèm chơi trò núp bóng tối đâu ah. Ông bà ta có câu " Lời nói đọi máu" đúng không bạn nhỉ.
P/s: Mình sẽ không cm bất cứ điều gì nữa. Xin lỗi các bạn khác vì mình lạc chủ đề.
Trùi sao nàng lại xúc động vậy.

Tuy mình ko may mắn đc đi thi nhưng vẫn hóng cùng các bạn! Sau khi biết kết quả, bạn nào đậu thì chúc mừng nhé, bạn nào ko may mắn thì cũng đừng buồn nhìu, ít nhất mình cũng đã cố gắng hết khả năng của mình rồi :) Biết đâu sau này lại tìm đc chỗ khác tốt hơn, mà nếu làm ở agri rồi mình ko phát hiện ra :) Đây chỉlaf khởi đầu để cố gắng hơn về sau thôi, chưa phải là điểm dừng!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên