Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

lâu nay nghe các bạn chém jo minh cung vào xem,thức ra là có tiêu cực có 1 số suất đã có chủ còn lại 1 số thì chưa, cuộc sống là thế, xã hội Vn h là thế, nhưng các bạn cứ hy vọng đi biết đâu đấy

thì bay giờ bạn hãy siêu tầm số điện thoại của mấy đứa thi chung chi nhánh với bạn đi. Ai đậu mà không làm thì bạn tìm đường mà xin vô(nếu nhỡ mình trượt)........ thật đó, mình đã nghĩ tới việc đó rồi, chỉ có điều là mình không có tiền thôi..........

Nếu bạn tự thi bằng sức của chính bạn thì tất cả mọi người đây đêu chúc mừng bạn thế thì việc gì bạn k dám nói. Bạn ngại vì bạn thi đỗ bằng khả năng của mình ah???? Đời hài nhi

Mình chia sẻ cũng để mọi người biết cái j đang thực sự diễn ra.còn là điều j chắc mình ko nói ai cũng hiểu.ai dám nói mình ko ngồi ở nhà ngóng đợi kq.uh,thì cứ cho mình là COCC j đấy,nhưng bạn có dám chắc bằng tốt nghiệp đại học của bạn hơn mình ko ?Chúc mọi người may mắn nhé :).Thân!

Mình chia sẻ cũng để mọi người biết cái j đang thực sự diễn ra.còn là điều j chắc mình ko nói ai cũng hiểu.ai dám nói mình ko ngồi ở nhà ngóng đợi kq.uh,thì cứ cho mình là COCC j đấy,nhưng bạn có dám chắc bằng tốt nghiệp đại học của bạn hơn mình ko ?Chúc mọi người may mắn nhé :).Thân!

Mình nói thật nhé! Có lẽ bạn nói đúng trường hợp của bạn. Nhưng đừng có nói rằng "Hầu như ai đỗ đều đã biết". Vì có lẽ trong số ở đây cũng nhiều người là COCC đó. Chắc bạn có ng thân làm trên HO nên mới biết sớm vậy thôi...

bạn Hà ở Đồng Văn đúng ko? :D
Có đồng hương rồi này. Nhưng như anh Mr Ginger nói ko đi thi chắc chắn ko đỗ trong đợt này, nên tớ nghĩ bạn có khả năng đỗ khá là cao, còn tớ :((
ừ đúng t rồi nè. anh ý nói thì nói vậy thôi, tinh thần trên TW là thế nhưng về tỉnh các bác ý làm thế nào thì chỉ các bác ấy biết với nhau thui mà. thôi đành chờ năm sau thi lại vậy, chịu thất nghiệp thêm 1 năm nữa vậy...

ừ đúng t rồi nè. anh ý nói thì nói vậy thôi, tinh thần trên TW là thế nhưng về tỉnh các bác ý làm thế nào thì chỉ các bác ấy biết với nhau thui mà. thôi đành chờ năm sau thi lại vậy, chịu thất nghiệp thêm 1 năm nữa vậy...
thế có kq vietinbank chưa bạn?
tớ dạo này 12/24h trực ub :((

Sao ghét thế ko biết! Tại sao mình và các bạn "Có sức lao độngmong muốn lao động" vẫn phải chịu cảnh thất nghiệp thế này.. "Kinh tế Vĩ Mô" là cái Dell' gì thế ko biết!!!!

Sao ghét thế ko biết! Tại sao mình và các bạn "Có sức lao độngmong muốn lao động" vẫn phải chịu cảnh thất nghiệp thế này.. "Kinh tế Vĩ Mô" là cái Dell' gì thế ko biết!!!!

bác có dám khởi nghiệp kinh doanh ko ;)),em cũng đang lâm vào hoàn cảnh như bác, em định tính là đi làm được sẽ dành thời gian để làm hoạt động mình thích, nhưng xem ra khởi đầu thật khó khăn. :(

bác có dám khởi nghiệp kinh doanh ko ;)),em cũng đang lâm vào hoàn cảnh như bác, em định tính là đi làm được sẽ dành thời gian để làm hoạt động mình thích, nhưng xem ra khởi đầu thật khó khăn. :(

Em bỏ việc và lập Công ty rồi bác ạ! Nhưng tình hình khó khăn quá nên Pause lại và thi vào Agri cho chắc chân. Sau đó mới tiến hành tiếp sau này. Nhưng xem ra tình hình này khó khăn cho việc "chắc chân" kia quá...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên