Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cám ơn 4rum và các bạn trong diễn đàn đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích trong thời gian qua nha :)
Chú vừa gọi điện thông báo cho mình kq rồi.chuẩn bị liên hoan thôi :)

Cảm ơn suông làm chi? Sao không hỏi chú í khi nào post kết quả lên web lun cho mọi người biết có phãi ý nghĩa hơn ko nè!

Hè đúng là những thành phần hóng như bọn mình là những thành phần dân đen hết, ai đỗ là im ỉm biết hết rồi:(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cám ơn 4rum và các bạn trong diễn đàn đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích trong thời gian qua nha :)

Chi nhánh nào đó bác

- - - Updated - - -

Chi nhánh nào đó bác

Quăng bom ah, ngày tham gia ngày hum nay, bởi gửi đầu tiên là bài này, hãi

- - - Updated - - -

Mình tin chắc đây là quang bom vào hội nghị, với nhưng thành phần thế này các bạn ko nên bận tâm nhe, xếp gạch chờ tiếp vậy

Bạn ANH HUNG đừng tung tin ko chính xác nhé! Tội nghiệp các bạn hóng ở đây!
P/s : Thấy buồn buồn khó tả... :(

Mình còn có 1 tài khoản ub khác.nhưng ko muốn các bạn biết mình :) .
Chúc mọi người may mắn như mình nha :)
Theo như mình biết thì hầu như đến thời điểm này ai đỗ thì cũng gần như là biết rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695
Thành viên mới nhất
viecoi
Back
Bên trên