Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sao bảo miền trung với miền nam coi dễ :(( dễ éo đâu mà :((
ps: sai cmn bài tài trợ dự án rồi đau vk :((

lại gặp cái câu này, bạn nào cho lời giải cái. mình thi miền bắc đề lẻ sang nay.
khoản tiết kiệm kỳ hạn 1 tháng, lãi suất 12%/năm. nhưng ngân hàng nhập lãi theo ngày. tính lãi suất thực mà khách hàng được hưởng. mình tính ra là 12,058% ko biết có đúng ko? mọi ng giúp cho ý kiến với!

lại gặp cái câu này, bạn nào cho lời giải cái. mình thi miền bắc đề lẻ sang nay.
khoản tiết kiệm kỳ hạn 1 tháng, lãi suất 12%/năm. nhưng ngân hàng nhập lãi theo ngày. tính lãi suất thực mà khách hàng được hưởng. mình tính ra là 12,058% ko biết có đúng ko? mọi ng giúp cho ý kiến với!
Theo mình là: (1+12%/360)^30 - 1 = 1.005%/tháng = 12.05818%/năm trùng với bạn, không biết các bạn khác có ý kiến gì không nhỉ!?

Bjan nào thì đề kế toán chẵn k? t thấy có bạn dùng 5191.01, n mà cuối đề cho là chưa kế toán tập trung, nên t nghĩ dùng 5111 với 5112 chứ nhỉ??? Bài chuyển tiền giá trị cao có ai dùng 5192 k? Bài chuyển tiền cty S với cty V ấy, t làm sai rồi :( có phải đúng ra là thanh toán 70tr trc, lập chuyển tiền gửi qua bên NH mà cty trả tiền có TK, nhận đc tiền mới hạch toán k? :((( câu hạch toán lãi phải thu nợ nhóm 3 ấy, hạch toán nợ TK 1011/4211, Có TK 702 đc k mọi ng? Ôi đề chẵn khó hơn đè lẻ í!!!

Hỏi ng làm ngân hàng thì bài này có vẻ vô lý vì chỉ ghép lãi tháng chứ làm gì có ghép lãi ngày :(

Năm nay đề thi tín dụng quả là Khoai. Nhất là đề lẻ,chẳng làm được gì. Thui, coi như một cơ hội để nhắc nhở lại bản thân lần sau đi thi phải chuẩn bị kỹ hơn. Các bạn đề chẵn dễ Xơi hơn, chúc mừng nha. Mai cố găng thi nốt môn English xem sao.được ktra miễn phí mừ

Bjan nào thì đề kế toán chẵn k? t thấy có bạn dùng 5191.01, n mà cuối đề cho là chưa kế toán tập trung, nên t nghĩ dùng 5111 với 5112 chứ nhỉ??? Bài chuyển tiền giá trị cao có ai dùng 5192 k? Bài chuyển tiền cty S với cty V ấy, t làm sai rồi :( có phải đúng ra là thanh toán 70tr trc, lập chuyển tiền gửi qua bên NH mà cty trả tiền có TK, nhận đc tiền mới hạch toán k? :((( câu hạch toán lãi phải thu nợ nhóm 3 ấy, hạch toán nợ TK 1011/4211, Có TK 702 đc k mọi ng? Ôi đề chẵn khó hơn đè lẻ í!!!

ban oi , lai cua nhom 3 thuc thu ma, theo doi ngoai bang 941 thui, ma khoan thanh toan sec thi chi thanh toan 70 nha. nhung to ko biet thanh toan khoan gia tri cao la gi, to hach toan 5191.01 het thui. hic

Ai vào đề lẻ tín dụng sáng nay không nói gì với tui xem nao?
khoai quá?
theo mình biết hình như là ở đà nẵng ra đề lẻ
HVNH ra đề chẵn.
chúc mừng các men đề chẵn đã qua được tín dụng. Còn các men đề lẻ thi về thôi năm sau thi tiếp không cạnh tranh được với các bạn đề chẵn nữa rui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên