Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

thi tuyển tập trung ah các ac?? Mà liệu họ có ưu tiên j cho các sv giỏi xuất sắc k nhỉ

ttqt thi 4 kỹ năng nha bạn.nghe 10 câu giống part 3,4 trong Toeic, từ vựng ngữ pháp khoảng 40 câu, viết theo 1 chủ đề khoảng 80 đến 100 từ.tất cả làm trong 100ph, còn nói thì nói theo chủ đề, trong 10ph

Có nhiều chủ đề ko hả cậu? thường thì hỏi về những gì vậy? hic hic, tớ sợ thi nói lắm :(((((((((((

cũng nhiều, có được in trong tờ giấy A4, trong đó có câu gợi ý về vấn đề mình phải trả lời, mỗi lần vào thi là 2 người, mỗi lần là một chủ đề

thế mấy giờ vào thi đấy các bạn ơi? trên thì ghi 7h, dưới thì 8h? vậy là mấy giờ vậy

@Ubers MB: Mình ở gần Trung tâm Hội nghị Quốc gia, bạn nào cần tuyển: xế + anh nuôi trong 3 buổi thi thì PM mình nhé:D

Chúc các bạn miền Bắc thi tốt, thi tốt thay cho cả phần của mình & cũng để gửi lời cảm ơn tới các bạn miền Trung & miền Nam đã nhiệt tình chia sẻ thông tin về đề thi nhé:>

@Ubers MB: Mình ở gần Trung tâm Hội nghị Quốc gia, bạn nào cần tuyển: xế + anh nuôi trong 3 buổi thi thì PM mình nhé:D

Chúc các bạn miền Bắc thi tốt, thi tốt thay cho cả phần của mình & cũng để gửi lời cảm ơn tới các bạn miền Trung & miền Nam đã nhiệt tình chia sẻ thông tin về đề thi nhé:>

mình nè :"> cho 1 vé hihiiii

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back