Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tự tin sao được, càng sắp đi thi càng thấy kiến thức như bể! Hic, sợ quá! :))

@Ubers MB: Mình ở gần Trung tâm Hội nghị Quốc gia, bạn nào cần tuyển: xế + anh nuôi trong 3 buổi thi thì PM mình nhé:D

Chúc các bạn miền Bắc thi tốt, thi tốt thay cho cả phần của mình & cũng để gửi lời cảm ơn tới các bạn miền Trung & miền Nam đã nhiệt tình chia sẻ thông tin về đề thi nhé:>

Bác biết làm ăn wa', htrc e mà cũng làm dv này cho các bác MN thì chắc hốt bạc r :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình nè :"> cho 1 vé hihiiii
Có mỗi bạn tuongvi_0605_dl "đặt gạch" thôi ak?;)) Thế mà mình tưởng phải lập danh sách cơ đấy8-}. Bạn tuongvi_0605_dl nếu vẫn cần thì PM tiếp nhé;))
Bác biết làm ăn wa', htrc e mà cũng làm dv này cho các bác MN thì chắc hốt bạc r :))
Đâu bạn, mình có nhắc gì đến "$" đâu nhỉ?;))

P/s: Một lần nữa chúc các bạn miền Bắc mai lên thớt chém vỡ thớt nhé:D

Có mỗi bạn tuongvi_0605_dl "đặt gạch" thôi ak?;)) Thế mà mình tưởng phải lập danh sách cơ đấy8-}. Bạn tuongvi_0605_dl nếu vẫn cần thì PM tiếp nhé;))

Đâu bạn, mình có nhắc gì đến "$" đâu nhỉ?;))

P/s: Một lần nữa chúc các bạn miền Bắc mai lên thớt chém vỡ thớt nhé:D

:)) Bác bị tỷ e cho ăn quả lừa roài, tỷ ấy thi MN bác ạ, bác thông cảm tỷ ấy thấy zai hot là hay vậy lắm :))

:)) Bác bị tỷ e cho ăn quả lừa roài, tỷ ấy thi MN bác ạ, bác thông cảm tỷ ấy thấy zai hot là hay vậy lắm :))

suỵt suỵt....sao ko bao che cho tỷ hở nhóc :p cảm ơn bác Cocghe lắm ấy, từ đầu mùa thi tới giờ, bác ý luôn dùng hết tâm sức để tổng hợp thông tin về Agri một cách nhanh chóng nhất.. ^^ ...thay mặc anh chị em 3 miền chân thành cảm ơn bác... Chúc bác Cocghe luôn thành công trong công việc và ngày càng cống hiên hết mình cho ub... Kì này bà con ai đậu Agri thì khao bác ý 1 chầu lớn nhé ^^ <3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên