Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ngoại ngữ của thanh toán quốc tế có thi nói k mọi người? Mình tưởng chỉ thi thêm nghe do đó phải tách riêng về hội sở. Bạn nào rõ thì bảo mình với nhé. sắp thi rồi mà còn chưa biết cấu trúc đề 8-} thanks

- - - Updated - - -

toeic thì làm j có viết và nói :|
tức là cũng nghe, nói, đọc, viết hả c?
tg bao nhiêu phút thế c?
nói qua cho mình biết cái form với, t sắp thi tín dụng khu vực miền bắc rồi :((

Ngoại ngữ của thanh toán quốc tế có thi nói k mọi người? Mình tưởng chỉ thi thêm nghe do đó phải tách riêng về hội sở. Bạn nào rõ thì bảo mình với nhé. sắp thi rồi mà còn chưa biết cấu trúc đề 8-} thanks

- - - Updated - - -

toeic thì làm j có viết và nói :|

TTQT nghe nói hình thức thi tương tự IELTS, nghe nói đọc viết đủ cả!

hơn 5000 người thi trong 1 phòng. vui nhỉ :))

- - - Updated - - -

"Phòng khánh tiết nằm tại tầng 1 tòa nhà có diện tích 2.100 m².Phòng khánh tiết có hệ thống sân khấu để phục vụ cho các buổi biểu diễn nghệ thuật, có thể tự động chia làm hai không gian riêng biệt"
2100m2 cơ đây@-)

bạn Phanthily thi bộ phận nào vậy có phải thhi tín dụng không? mà cho mình hỏi tất cả tiếng anh các chuyên ngành khác đều thi nghe nói đọc viết hết hả bạn?
ko bạn ơi chỉ có ttqt mới thi nghe nói đọc viết thôi.còn lại chỉ thi như Toeic thui (ko nghe. mình thi ttqt

các bạn nào thi khu vực miền Trung và niềm Nam về thanh toán quốc tế cho tớ hỏi môn thi tiếng Anh kiểu gì? thi trên giấy hay là phỏng vấn vậy? Bạn nào chia sẻ kinh nghiệm đi, lo quá. hic hic

ttqt thi 4 kỹ năng nha bạn.nghe 10 câu giống part 3,4 trong Toeic, từ vựng ngữ pháp khoảng 40 câu, viết theo 1 chủ đề khoảng 80 đến 100 từ.tất cả làm trong 100ph, còn nói thì nói theo chủ đề, trong 10ph

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên