Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mọi ng ơi cho t hỏi có cần nộp ảnh ko? Sáng nay đi nộp hồ sơ mà đến nơi chờ phỏng vấn mới biết là thiếu giấy khai sinh, lại phải gọi đt cho mama gửi lên. Phỏng vấn xong xuôi rồi ng ta bảo thiếu phong bì có dán tem. Lại chạy thục mạng đi mua may về nộp kịp. H về đến nhà rồi mới nhớ ra k biết có phải nộp ảnh kèm phong bì k? Tại lúc đấy gần hết h rồi nên cô ý chỉ nhìn phong bì rồi bảo mình về :((

Các bác cho e hỏi. Cái sơ yếu lý lịch với đơn xin việc thì lấy mẫu ở đâu vậy. Bác nào nộp rồi trả lời giúp với, mai mốt đua đòi nộp phát :) thanks.

Bạn ơi! Theo mình biết là đau có yêu cầu khai sinh làm gì đâu, phong bì cũng ko. Chỉ cần bạn nộp 2 tấm hình người ta kẹp trực tiếp vào bộ hồ sơ mà.

Các bạn nộp được hs rùi cố gắng thi tuyển nhé! Chị gái mình năm kia cũng tự thi đỗ CN Tam Trinh đấy, bà í cũng bảo những suất ngoại giao vào hết rùi, đợt này thi tuyển tập trung là để tuyển những người giỏi thực sự đấy chứ. Tất nhiên mình cũng phải chấp nhận sự công bằng tương đối... :)

Bạn ơi! Theo mình biết là đau có yêu cầu khai sinh làm gì đâu, phong bì cũng ko. Chỉ cần bạn nộp 2 tấm hình người ta kẹp trực tiếp vào bộ hồ sơ mà.

Tớ cũng tưởng là k có. Sau ngồi chờ phỏng vấn thấy có người bị nhắc là thiếu giấy khai sinh nên t cho vào thêm. Với cả lúc phỏng vấn xong cô thu hồ sơ bảo cần 2 phong bì dán tem ghi sẵn địa chỉ. Lúc đấy t đang phởn nên chả nhớ cô ý có bảo cần ảnh k :(( Có ai nộp chi nhánh Thái Nguyên k? Bảo t với :((

Các bác cho e hỏi. Cái sơ yếu lý lịch với đơn xin việc thì lấy mẫu ở đâu vậy. Bác nào nộp rồi trả lời giúp với, mai mốt đua đòi nộp phát :) thanks.
bạn ra hiệu sách hay tạp hóa nó cũng bán bộ hồ sơ ấy.trong bộ hồ sơ có sơ yếu ll mà,đơn xin việc thì bạn xem mẫu này nhé,mình thấy cũng đc
Cộng hòa xã hội.......
Đơn xin tuyển dụng
Kính gửi: Ngân hàng X - Chi nhánh Y
Tên tôi là:
Ngày sinh:
Quê quán:
Nơi ở hiện tại:
Trình độ chuyên môn: (Đại học...., chuyên ngành..)
Tôi được biết NH....- Chi nhánh... đang có nhu cầu tuyển dụng vị trí....Tôi nhận thấy mình có đủ năng lực trình độ phù hợp với vị trí trên. Vì vậy tôi viết đơn này xin được gia nhập đội ngũ nhân viên năng động, chuyên nghiệp của Quý Ngân hàng/Công ty.
(Nêu thêm quá trình học tập, làm việc, kĩ năng nếu cần và chưa có CV bắt đầu bằng tôi đã.., tôi có thể...Qua quá trình học tập công tác, tôi nhận thấy mình có khả năng sắp xếp công việc, có tinh thần trách nhiệm, dễ thích nghi với môi trường làm việc áp lực cao....)
Nếu được tuyển dụng vào đội ngũ nhân viên của... tôi xin hứa sẽ chấp hành đầy đủ nội quy, quy định, cố gắng tốt nhất hoàn thành công việc được giao, ko ngừng học hỏi để phát triển kỹ năng làm việc.
Tôi xin chân thành cảm ơn!
Địa điểm, Ngày tháng năm
Chữ ký.
đây là mẫu trên 4rum mình đấy ^^ ,bạn nộp nhanh ko là đủ hs người ta ko nhận đâu

Có bạn nào đi nộp cn Từ Liêm chưa? Chia sẽ chút kinh nghiệm với.Thanks so much!!!

Tớ cũng tưởng là k có. Sau ngồi chờ phỏng vấn thấy có người bị nhắc là thiếu giấy khai sinh nên t cho vào thêm. Với cả lúc phỏng vấn xong cô thu hồ sơ bảo cần 2 phong bì dán tem ghi sẵn địa chỉ. Lúc đấy t đang phởn nên chả nhớ cô ý có bảo cần ảnh k :(( Có ai nộp chi nhánh Thái Nguyên k? Bảo t với :((

Chỗ mình ko đòi bạn ơi! Chắc tại chỗ đó làm khó bạn đấy. Thôi ráng lên đi, quay về thì chiều quay lên. Nếu chỗ đó làm khó thì bạn thủ sẵn hết. Đem hộ khẩu, CMND, Khai sinh photo có công chứng hết, phong bì dán tem (ghi sẵn địa chỉ) mua sẵn chục cái cũng ko sao, sau này cần. Ah, Hình 4x6 và 3x4 bạn đem sẵn mỗi thứ 4 tấm nhé. Sau mỗi tấm ghi rõ họ, tên, Số CMND, ngày sinh,số ĐT liên lạc nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên