Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hichic hnay mình nộp ở cn Sơn tây mà họ chẳng đòi thêm j ngoài mấy cái trên thông báo tuyển dụng hichic ko đòi ảnh cũng ko đòi phong bì lun :( lúc ý mình ngu quá nên cũng quên mất ko hỏi thêm j cả, chỉ cầm cái giấy biên nhận rùi tót về lun, huhu ko biết có đc đi thi ko nữa :((

Các bác cho e hỏi. Cái sơ yếu lý lịch với đơn xin việc thì lấy mẫu ở đâu vậy. Bác nào nộp rồi trả lời giúp với, mai mốt đua đòi nộp phát :) thanks.
Phiếu đăng ký dự tuyển ở đầu topic hoặc vào wed của agri mà down bác à.
Còn sơ yếu lý lịch thì theo mẫu bán sẵn ở mí tiệm sách,photo rồi đem về địa phương công chứng.
Đơn xin việc tự biên tự diễn đi bác

Mọi người cho hỏi, giấy biên nhận hồ sơ có phải viết cái gì vào đó ko

Có ai nộp Chi nhánh Đồng Nai không vậy? Còn nhận hồ sơ ko thế? Sáng mai mình mới đi nộp ko biết có kịp ko nữa.

Update tình hình Agri sơn tây há. hi chi nhánh nhận hồ sơ khá thoáng, đủ giấy tờ là ok, chỉ lấy gấp 6 lần chỉ tiêu ngay từ đâu nên chc ko có vụ sơ tuyển đâu. Đến sáng nay thì tín dụng đã full, chỉ còn vài suất kế toán thui há. Nhưng con e cũng gửi hồ sơ nhiều lm á :))
nhưng công nhận là mấy cô chú, chị của phòng hành chính rất friendly :D hi

các bạn nào đến bây jờ chưa nộp hs thì đừng đi nộp nữa nhé, có lẽ là sẽ hok nhận nữa đâu, mình nộp ở CN4 sáng thứ 7 rồi.
Mà mình cũng hok hy vọng j đậu ở NH này đâu, vì cha con họ đưa vô hết rùi =.=

Mà mình cũng công nhận là nhân sự của NH này xấu thật, cả ứng viên cũng xấu nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707
Back
Bên trên