Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ai ơi, trả lời giúp mình với, cái này có thu hồ sơ vào thứ 7, chủ nhật ko vậy, đề là từ 29 mà

thu từ 29/9 đến 5/10, như thế này thì có thu vào thứ 7 chủ nhật ko bà con nhỉ

Cái này thì tùy mỗi nơi bạn à...ở tỉnh mình thì họ chỉ nhận hồ sơ từ ngày 1/10-5/10 và thời gian có thể rút ngắn lại nếu đã nhận đủ hồ sơ đúng tiêu chuẩn...nhưng tốt nhất là ngày 29 bạn cứ đi nộp...ko có thì về...^^

Mình học ngành tài chính ngân hàng của đại học Ngân hàng nhưng là nữ nên muốn nộp kế toán ngân quỹ được ko mọi người nhỉ?Cũng muốn là tín dụng nhưng mà nữ nên sợ chỉ tiêu ít

Có bạn nào đợt này nộp vào chi nhánh Từ Liêm ko? nhà mình ở gần đấy.. tính nộp vào đây. lên tiếng làm quen có gì trao đổi nha

Mình cũng định nộp Từ Liêm đây, tuyển có 2 tín dụng xem chừng khó ăn quá, mà cái khi liên hợp đó ở chỗ nào thế bạn

Hiện tại khoảng giữa tháng 10 mình mới có bằng TN, giờ chỉ có bảng điểm thôi. Ko biết NH này có chấp nhận ko ta. Chán quá :((

Con GD thì cũng phải thi nhưng được cộng điểm bạn ạ ( Mức cao nhất con GDNH tỉnh thì cộng 6₫, điểm cộng sẽ giảm dần theo chức vụ của bố/ mẹ. Chỉ có bố/mẹ về con vào thì mới xét thẳng ko thi thôi.

Đợt rồi vừa thông báo tuyển nội bộ xong xuôi cho con em trong ngành hết rồi, nghĩ là đợt này chỉ cạnh tranh công bằng giữa dân ngoại đạo thôi chứ nhỉ. Giống như tỉnh tớ, bảo năm nay có 22 chỉ tiêu, hồ sơ xét tuyển đã đủ hết rồi nên không tuyển dụng đợt tháng 9 này nữa.
Nên cứ đi thi đi các bạn ơi, có mất gì đâu, đúng ko ? ^^ ( Tự AQ mình tí củng cố tinh thần đi nộp hồ sơ )
ôi mẹ ơi...cộng 6 đ thì coi như pass luôn rồi chứ thi ji nữa.huhu...bạn nào thi Đà Nẵng báo danh làm quen cái điiiiiiiiiiii^^

- - - Updated - - -

Ở đây các bác nào COCC hay biết thông tin nội bộ thì cho e hỏi ngu cái. Nếu cô e là GD Agri huyện, dượng e là GD NH nhà nước tỉnh thì e sẽ dc ưu tiên như nào nếu họ giúp e

P/s: e hỏi giúp thằng e thôi, chứ e đỗ ACB rùi ợ
chỉ ưu tiên con thôi...ko ưu tiên cháu đâu (xét về mặt cộng điểm)
còn hồ sơ thì chắc dc ưu tiên

a ui,cho e hỏi e ko có bằng B , ko có Toeic mà chỉ có bằng C dc ko ta?
bạn dư chuẩn luôn oy...keke

- - - Updated - - -

Thằng em của bạn nếu là con của những người đó thì mới dc cộng điểm...Cô của bạn công tác trên 15 năm thì sẽ dc cộng 2,5d...còn dượng của bạn ko công tác trong NH Agri thì sẽ ko dc cộng nhé !!!
Cho mình hỏi mấy bạn lấy thông tin trên 15 năm dc cộng 2.5 đ....mình nên gác chủ đề cộng điểm để khỏi làm mất tinh thần anh em uber đi. Ai đồng ý thanks phát nào^^

mình nộp vào thanh toán quốc tế. cậu định hum nào nộp hồ sơ? có thông tin j trao đổi nhé. bạn huongtm đã làm ở ngân hàng nào chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên