Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn ơi cho mình hỏi bộ sơ yéu lý lịch có xác nhận của địa phương bắt buộc phải trong 30 ngày à? Mình đi xin từ tháng 6 không biết bây giờ là tháng 9 có dc Agri chấp nhận ko các bạn nhỉ?

Các bạn ơi cho mình hỏi bộ sơ yéu lý lịch có xác nhận của địa phương bắt buộc phải trong 30 ngày à? Mình đi xin từ tháng 6 không biết bây giờ là tháng 9 có dc Agri chấp nhận ko các bạn nhỉ?

Giấy khám sức khỏe không quá 6 tháng, chắc SYLL cũng tương tự.

vâng, và 1 ứng viên đã chuột rút, cơ hội chia đều cho các ứng viên còn lại. bạn đã từng nộp vcb và vtb chưa mà nói là ảo tưởng, bạn nên tìm hiểu nhiều hơn nữa đừng vội viết ra những dòng chữ này, vì đơn giản nó sẽ thui chột ý chí của những người chưa vũng vàng. :D

Dù ý chí chưa vững vàng thì cũng ko vì mấy dòng này mà lung lay đâu. Chỉ là chút bực mình, bức xúc vì cái cách người ta cư xử với nhau thôi. Mình cũng chưa xúc phạm gì đến ai trong box này, chẳng có gì to tát, mấy bạn cũng đừng lên mặt dạy đời như thế! Xin lỗi đã khơi mào. Đây là box Agri, nên kết thúc tại đây thôi, khỏi ý kiến nữa.

các bạn cho mình hỏi là cái mẫu Giấy biên nhận hồ sơ,thì khi nhận hồ sơ người ta viết hay là mình viết sẵn.mà có cần cắt sẵn ko mọi người nhỉ,vì thấy trong mẫu có tới 2 tờ

Cả tỉnh mình có 1 chi nhánh và rất nhiều phòng giao dịch ở các huyện nữa. Không biết nếu mình đỗ có bị điều đi huyện ko nhỉ? Mình đang có công việc ổn định rồi, phải đi huyện thì giải tán luôn đỡ mất công nộp hồ sơ cho mệt. Ai biết vụ này ko trả lời hộ mình với!

nếu sống mà cứ bơ nhau đi thì chẳng khác gì xác sống cả, nói ít hiểu nhiều. vậy thôi còn dạy đời hay ko dạy đời tùy từng người hiểu.
Dù ý chí chưa vững vàng thì cũng ko vì mấy dòng này mà lung lay đâu. Chỉ là chút bực mình, bức xúc vì cái cách người ta cư xử với nhau thôi. Mình cũng chưa xúc phạm gì đến ai trong box này, chẳng có gì to tát, mấy bạn cũng đừng lên mặt dạy đời như thế! Xin lỗi đã khơi mào. Đây là box Agri, nên kết thúc tại đây thôi, khỏi ý kiến nữa.

- - - Updated - - -

agri đã up lại tin tuyển dụng rùi nhé, mình thấy có một ít thay đổi nhỏ.

nghe nói ở tình mình đã thi tuyển rồi là sao vậy mọi người?????????? ngày 29 mới nộp hồ sơ mà đã thi xong rôi ???????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên