Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bạn ơi cho mình hỏi bộ sơ yéu lý lịch có xác nhận của địa phương bắt buộc phải trong 30 ngày à? Mình đi xin từ tháng 6 không biết bây giờ là tháng 9 có dc Agri chấp nhận ko các bạn nhỉ?
Sơ yếu lí lịch thì hầu như là cố định rồi, có thay đổi gì đâu mà yêu cầu 3 tháng hay 6 tháng:D

Không biết vào theo dạng làm hợp đồng hay la vô biên chế luôn đây mấy bạn :D
Ban đầu thì phải làm hợp đồng rồi:D

Cả tỉnh mình có 1 chi nhánh và rất nhiều phòng giao dịch ở các huyện nữa. Không biết nếu mình đỗ có bị điều đi huyện ko nhỉ? Mình đang có công việc ổn định rồi, phải đi huyện thì giải tán luôn đỡ mất công nộp hồ sơ cho mệt. Ai biết vụ này ko trả lời hộ mình với!
Tùy thuộc vào sự phân công chứ, ko có cơ mà huyện thiếu thì chắc bị đẩy đi thật=((

Mấy bạn ơi cho mình hỏi nộp nhiều chi nhánh được ko vậy ?
Vòng thi viết thi tuyển tập trung trên HN. Nên nộp nhiều chi nhah thì kết qa lấy sao?:p

Thông tin chính xác mình nhận được là: giới hạn hồ sơ, tối đa gấp 6 lần ( vd: chi nhánh lấy 4 thì chỉ lọc lấy tối đa 24)
Ở mỗi địa phương, chi nhánh mỗi tỉnh chỉ có khoảng vài suất phân ra các huyện, do đó đội ngũ hồ sơ con em trong ngành từ tất cả các huyện, thành phố cũng đã rất lớn.
Giờ chỉ hi vọng mong manh vào họ chiếu cố cho cái bằng đỏ thôi. :(

Thông tin chính xác mình nhận được là: giới hạn hồ sơ, tối đa gấp 6 lần ( vd: chi nhánh lấy 4 thì chỉ lọc lấy tối đa 24)
Ở mỗi địa phương, chi nhánh mỗi tỉnh chỉ có khoảng vài suất phân ra các huyện, do đó đội ngũ hồ sơ con em trong ngành từ tất cả các huyện, thành phố cũng đã rất lớn.
Giờ chỉ hi vọng mong manh vào họ chiếu cố cho cái bằng đỏ thôi. :(
Thông tin nội bộ à? Nếu pass mà bị đẩy về các huyện thì buồn nhỉ?=((

Theo mình nghĩ, chắc sẽ làm việc tại chi nhánh mình dự tuyển. Nếu không thì ở khu vực Hà Nội tại sao lại phân ra chi nhánh các Huyện???
Cả tỉnh mình có 1 chi nhánh và rất nhiều phòng giao dịch ở các huyện nữa. Không biết nếu mình đỗ có bị điều đi huyện ko nhỉ? Mình đang có công việc ổn định rồi, phải đi huyện thì giải tán luôn đỡ mất công nộp hồ sơ cho mệt. Ai biết vụ này ko trả lời hộ mình với!

Theo mình nghĩ, chắc sẽ làm việc tại chi nhánh mình dự tuyển. Nếu không thì ở khu vực Hà Nội tại sao lại phân ra chi nhánh các Huyện???
Hệ thống ngân hàng nông nghiệp thì các chi nhánh huyện là chi nhánh cấp 2 trực thuộc chi nhánh cấp 1 ngân hàng nn tỉnh a...

Bạn trên nói đúng ấy, khối lượng hồ sơ COCC hiện tại lớn quá nên Agri gỡ thông bao tuyển xuống, nhưng vẫn nộp hồ sơ từ 29/10. Bạn thích thì cứ nộp nhưng nhận hay không là chuyện của họ!

Thông báo tuyển dụng của AGB đã được đăng lại, ko có gì khác cả, mình tự hỏi họ làm như vậy để làm gì nhỉ. hay đủ chỉ tiêu hết rồi định gỡ xuống nhưng thấy dân tình mình bàn tán, thắc mắc ghê quá nên lại treo lên :D Mình có nên đi nộp hồ sơ nữa ko đây khi mà cả tỉnh chỉ có 2 chỉ tiêu. hic hic

Vậy là vòng 1 chắc chắn là phỏng vấn hả bạn????

- - - Updated - - -

Vậy là vòng 1 chắc chắn là phỏng vấn hả bạn????

- - - Updated - - -

Có khác đó bạn, ví dụ như khu vực 3 chi nhánh Bình Thạnh đổi lại thành chi nhánh Sài Gòn, hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên