Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hụt hẫng sau vụ nghe dân tình đi thi cùng ăn mừng với nhau r đã quyết định ko vào nữa. nhưng ko kiềm đc lòng lại vào hóng T.T
hi vọng chẳng còn :((

Tình hình sáng nay bùn bùn, chán chán e ra phố ăn hết cả dãy phố, ngồi cafe rít thuốc tự kỷ tự nhiên nhớ tới chuyện Agri, e liền móc con 1200 alo ngay và lun cho bác GD tỉnh e là Kiều Mạnh Minh,nghe đâu ae với bác phó tổng Kiều Trọng Tuyến :-@ ). Bác Tuyến bảo năm nay bác chi đạo thi công bằng, các cháu cứ yên tâm làm bài tốt bác sẽ cho đỗ, còn chuyện up kq thì sớm muộn thôi các cháu cứ f5 web agri liên tục cho bác dạo này nhờ các cháu mà web NH tăng view đáng kể :D

duycuongti: Tình hình sáng nay bùn bùn, chán chán e ra phố ăn hết cả dãy phố, ngồi cafe rít thuốc tự kỷ tự nhiên nhớ tới chuyện Agri, e liền móc con 1200 alo ngay và lun cho bác GD tỉnh e là Kiều Mạnh Minh,nghe đâu ae với bác phó tổng Kiều Trọng Tuyến :-@ ). Bác Tuyến bảo năm nay bác chi đạo thi công bằng, các cháu cứ yên tâm làm bài tốt bác sẽ cho đỗ, còn chuyện up kq thì sớm muộn thôi các cháu cứ f5 web agri liên tục cho bác dạo này nhờ các cháu mà web NH tăng view đáng kể :D

Nghe đồng chí này đã biết chém :))
Bác Tuyến có quyết định chuyển công tác ngay sau khi thi tuyển ngày 4,5/11 rồi mà :))
Bác cập nhập tin chẳng nhanh gì cả

Xin lỗi các bạn, mình đưa nhầm thông tin. Hôm nay sẽ chưa có kết quả đâu, vì bác trưởng ban LĐ-TL nói với bác mình là khi nào đưa lên web sẽ thông báo trước cho bác mình. Còn hôm nay bác ấy sẽ xem giúp mình ở tỉnh xem sắp tới có chỉ tiêu nào về hưu thì mình sẽ thế vào. Dù sao cũng vui vì có 1 chân trong Agri, còn chân kia bao h dc bước vào thì chắc phải chờ :d

trangbg đã viết:
Nghe đồng chí này đã biết chém :))
Bác Tuyến có quyết định chuyển công tác ngay sau khi thi tuyển ngày 4,5/11 rồi mà :))
Bác cập nhập tin chẳng nhanh gì cả

Ai biết đâu :-??, sáng e alo nghe bác ý bảo thế nên cũng dạ dạ vâng vâng với lại con 1200 của e còn có 2 nghìn nên ko nc lâu dc :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
myeclipse25; đã viết:
Xin lỗi các bạn, mình đưa nhầm thông tin. Hôm nay sẽ chưa có kết quả đâu, vì bác trưởng ban LĐ-TL nói với bác mình là khi nào đưa lên web sẽ thông báo trước cho bác mình. Còn hôm nay bác ấy sẽ xem giúp mình ở tỉnh xem sắp tới có chỉ tiêu nào về hưu thì mình sẽ thế vào. Dù sao cũng vui vì có 1 chân trong Agri, còn chân kia bao h dc bước vào thì chắc phải chờ :d
Vậy thì còn lâu mới đưa lên phải ko bạn :( hichic

Bạn thi Agr HD ah. Năm ngoái mình cũng nghe có trường hợp kiểu chỉ tiêu bù đắp. AGR đông nhân viên lắm, 1 năm 1 chi nhánh tỉnh mấy chục bác về hưu là chuyện bình thường. Chúc mừng bác nhé.

Back
Bên trên