Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình cũng thấy bảo là danh sách có rồi, nhưng còn phải đợi TW gửi danh sách về tỉnh cho lãnh đạo tỉnh xem xét và duyệt xem lấy TH nào đã rồi lại gửi ra TW cho LĐ ký duyệt :(.
Chả biết thế nào mà lần

Danh sách là do TW quyết thôi, sẽ đưa lên web trước rồi mới gửi công văn xuống tỉnh, tỉnh không có chức năng, quyền hạn gì trong việc quyết định danh sách trúng tuyển. Thông tin này là bác mình đến tận nhà bác Tạ Duy Bình- trưởng ban lao động tiền lương để hỏi thông tin.

Vậy biết khi nào up len web không bạn? lâu quá là lâu, chỗ mình tuyển có 3 người, không biết có may mắn không.

Bác ấy nói là hôm nay sẽ đưa danh sách lên web thôi, thời gian cụ thể thì mình không biết. Danh sách thì hôm qua đã được ký duyệt rồi, nghe bảo họp từ sáng đến tận 2h chiều mà.
Nếu bạn không phải trường hợp ưu tiên con em trong ngành thì mình nghĩ cơ hội là khá mong manh :d

Bác ấy nói là hôm nay sẽ đưa danh sách lên web thôi, thời gian cụ thể thì mình không biết. Danh sách thì hôm qua đã được ký duyệt rồi, nghe bảo họp từ sáng đến tận 2h chiều mà.
Nếu bạn không phải trường hợp ưu tiên con em trong ngành thì mình nghĩ cơ hội là khá mong manh :d

Chúng ta còn gì hơn nữa là phải chờ đợi nhỉ :)

Vậy phải tham gia kịch liệt lắm thì xem ra đến chiều mới được 482 pages. Các bạn tranh thủ lên update thông tin, tám tám với nhau lẹ lẹ nha... Mình cũng mòn mỏi vụ chờ đợi này lắm rồi đó.....

Back
Bên trên