Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mặc dù người ta ko yêu cầu cụ thể nhưng đơn xin việc mình nên viết tay rùi. Nhưng cái phiếu đăng ký dự tuyển thì mình nên in ra nguyên mẫu của ngân hàng rùi viết tay phần thông tin hay là down về rùi điền ngay thông tin trên máy tính sau đó in ra bản hoàn chỉnh nhỉ. Mình hỏi vậy là vì thằng em mình có lần đi nộp cái đơn gì trên trường nó mà đánh máy sẵn thông tin vào đó, thấy giáo nó ko nhận và bảo là " đây là mẫu của nhà trường, mẫu của nhà trường thì làm gì biết e là ai đâu mà lại có tên em ở đây, e phải tự viết vào chứ". Cả nhà cho mình ý kiến tham khảo với. ^^

Huhu, thấy các chi nhánh trong HN chả có cái nào tuyển kế toán cả, thế này thì làm sao để nộp được hồ sơ đây :((

Mặc dù người ta ko yêu cầu cụ thể nhưng đơn xin việc mình nên viết tay rùi. Nhưng cái phiếu đăng ký dự tuyển thì mình nên in ra nguyên mẫu của ngân hàng rùi viết tay phần thông tin hay là down về rùi điền ngay thông tin trên máy tính sau đó in ra bản hoàn chỉnh nhỉ. Mình hỏi vậy là vì thằng em mình có lần đi nộp cái đơn gì trên trường nó mà đánh máy sẵn thông tin vào đó, thấy giáo nó ko nhận và bảo là " đây là mẫu của nhà trường, mẫu của nhà trường thì làm gì biết e là ai đâu mà lại có tên em ở đây, e phải tự viết vào chứ". Cả nhà cho mình ý kiến tham khảo với. ^^
Điền luôn rồi mang in màu cho đẹp:-@

Tình hình là thông tin tuyển dụng trên WEBSITE của Agribank đã được gỡ xuống hay sao ấy. Mình thấy có bạn bảo Agri ngừng tuyển dụng 2012 nên vào web của ngân hàng xem lại. Hôm qua mình còn tìm thấy mà hôm nay ko thấy đâu nữa cả? WHY WHY WHY?

NHNN tiêu cực lắm,vì giờ ngoài agri có còn ngân hàng nào chưa cổ phần nữa đâu.chỉ béo con ông cháu cha thôi (ko biết mình có nghĩ tiêu cực quá ko)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao vào web không thấy đăng thông tin tuyển dụng nữa. Hay "tuyển xong rồi" :))

cho mình hỏi tí: cái giấy biên nhận á, mình thấy trên dưới đều giống nhau, có phải 1 cái nộp còn 1 cái mình giữ lại????

trong giấy biên nhận có mục : Chi nhánh đăng ký làm việc , thì mình ghi cụ thể Huyện A- TỈnh B luôn à. Hay chỉ ghi tỉnh B nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên