Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Trời, nguy hiểm wa', CN e cũng bị đội lên 1 chọi 7 lận a ơi, 8 đứa lấy 1 đứa :(( Cơ mà e cũng mún biết là quan hệ như nào thì mới dc như a nói là vào làm mà ko có đợt tuyển mà cũng chẳng thiếu người, htrc e có con bạn bồ nó làm sở tư pháp Bắc Giang mà nó bảo bồ nó xin cho nó vào Agri Chợ Lớn dc lun ( Agri chợ lớn kỳ này ko tuyển ) như vậy có phải trường hợp a nói ko ?

đừng lo lắng wa pan cường.chi nhánh mình thêm chỉ tiêu mà 1 choi 6 thui.

ko muốn làm mọi người nhụt chí đâu. nhưng năm nay cực căng thẳng đó. Kể cả mấy bạn cocc có chạy tiền cũng phải cẩn thận và học đi. năm nay khó lắm. anh hùng hay xuất hiện tập cuối mà. nên có thể họ sẽ nhảy vào chỗ của bạn ngay.

hix, anh MrGinger nói chắc là chuẩn đó, mới nhìn danh sách thi tuyển ngồi theo khu vực thi mình đã thấy rõ rồi. Năm ngoái mình cũng thi xếp theo vần, tất cả các khu vực thi ngồi cùng nhau, ko ai cạnh tranh ai nên toàn làm bài chung sôi nổi lắm, giám thị coi thi cũng ít mà lại dễ nưa.... Năm nay các bác sắp xếp ngay từ đầu như thế rồi, chắc khó lắm đây, giờ mình chỉ ngại mỗi cái đề thi...hix thôi cố gắng ôn thi cho tốt nào !!!!!!!!!!!

Anh có thể nói rõ cấu trúc đề thi tín dụng dc ko ạh?
Hình như mình thấy bạn DarkLion24 hỏi nhiều lần rồi thì phải? Chịu khó lội page đi bạn, có mấy chục page mà k chịu??? Mà hình như anh Ginger cũng đã chỉ là vô trang anh ấy rồi!!! Nói chung là bạn làm 1 trong 2 cách trên đi!!!

ở chi nhánh mình, lúc lấy hồ sơ mình là ng cuối cùng đc nhận lấy tất cả 6 hồ sơ, rồi còn phỏng vẫn sơ loại nữa, vậy mà lên danh sách lại có 7 ng là sao nhỉ

ko phải 4 đâu, bữa danh sách phỏng vấn dán trc phòng là 11 bạn, trong đó có 1 nam. Danh sách thi 15 người, ko có nam nào hết ----> bạn nam bị loại---> có thể còn có bạn bị loại. :(

Như vậy chỗ tỷ có hơn 4 đứa ko pv dc thi ah, vậy xem ra 6 suất đó có anh hùng hết rùi tỷ khỏi vào SG thi nữa nhé ở nhà ăn ngủ cho khỏe :) cơ mà tỷ dk huyện nào ak ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên