Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mọi người cho m hỏi câu này
NH nhận cầm cố: a. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại chính NH
b. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại NH khác
c. Đối với sổ tiết kiệm đang dùng bảo lãnh món vay tại chính NH
Giúp m với :((
c thì ko đúng rồi, a thì chắc chắn đúng, còn b thì mình ko chắc...

c thì ko đúng rồi, a thì chắc chắn đúng, còn b thì mình ko chắc...
a thì chắc chắn đúng chứ, c thì sai là cái chắc, còn b thì có thể đc nếu ngân hàng gửi tiền đó có uy tín...

- - - Updated - - -

Cả bạn Iosha và dinhthuhau đều Bình Định luôn ah, hi.

- - - Updated - - -

Cả bạn Iosha và dinhthuhau đều Bình Định luôn ah, hi.

uhm.Mình ở Bình định.Còn bạn??

Đáp án A bạn nhé :)stk dang gui tai NH khac thi se gap rui ro khi NH kia gap thanh khoan ko tot.

haha...câu B đúng mà, cái trường hợp ngân hàng gặp tình trạng thanh khoản không tốt thì hiếm, vô cùng hiếm,nên linh hoạt hơn chút chớ, tài sản đảm bảo hay cầm cố là giấy tờ có gía, là tài sản đảm bảo ưu tiên hơn cả BĐS...coi xem đề nó bảo chọn đáp án đúng nhất hay chỉ là đáp án đúng....kẻo bỏ sót thì uổng

Trùi trùi, sao bạn phán như thánh vậy ^^. Uhm, tại trước đó mình đậu vòng sơ tuyển bên Nam SG rồi, mà thứ 6 An phú mới gọi đi pv, nên bỏ bên An phú lun. Bạn pv bên An phú có khả quan lắm ko?
Hihi, hum đó lúc mình vô thấy người ta gọi tên bạn vào pv mấy lần rùi có anh nói bạn hủy nên mình biết. Ôn bài thi tốt hen ^^. Hihi, mấy vụ pv mình dở lắm, toàn out thui, lần này chắc cũng vậy hì hì

haha...câu B đúng mà, cái trường hợp ngân hàng gặp tình trạng thanh khoản không tốt thì hiếm, vô cùng hiếm,nên linh hoạt hơn chút chớ, tài sản đảm bảo hay cầm cố là giấy tờ có gía, là tài sản đảm bảo ưu tiên hơn cả BĐS...coi xem đề nó bảo chọn đáp án đúng nhất hay chỉ là đáp án đúng....kẻo bỏ sót thì uổng

Cái đề này mình nhớ ko nhầm là hình như nó bảo chọn đáp án sai thì phải, hoặc có có thêm đáp án D, cả a và b...

Cái đề này mình nhớ ko nhầm là hình như nó bảo chọn đáp án sai thì phải, hoặc có có thêm đáp án D, cả a và b...

like mạnh anh, chứ chọn 1 thì chả có lý...hehe, em mãi vẫn chưa phân biệt triệt để được giữa tiền gửi tiết kiệm không kì hạn và tiền gửi thanh toán....ý không phải phân tích ý nghĩa, sử dụng đâu anh

T.T khi nào có thông tin đây, hóng mún chết lun....huhu.......nói là 7-10 ngày sau ngày hết hạn là thi...mà giờ đã 6 ngày còn chưa có danh sách T.T ko có tâm trạng học bài gì hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên