Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình nhận dc thư báo sáng nay. cũng pv hôm thứ 2. trong thư chỉ có mỗi tờ giấy biên nhận poto. bữa họ đưa mình 1 bản rồi mà. nên mình cũng thấy khó hiểu thật?

Khác nhau chứ bạn. Cái hôm bữa cầm về ko có đóng mộc. Cái họ gởi là photo của bản còn lại rồi đóng mộc nên có giá trị.

Thành thật xin lỗi! mình không có ý định làm nhụt chí ai cả, để tránh làm các bạn bị ảnh hưởng nên mình xóa bài lúc nãy luôn nhé :D,chúc các bạn có kết quả như mong đợi

Nghe người này tung tin vịt tức wá x-( nên mình vừa gọi đth :)] đến phòng nhân sự Agribank ST hỏi rồi, chị tiếp điện thoại xác nhận với mình là ai đc gởi thư là qua vòng phỏng vấn rồi ;;). Mọi người yên tâm nhé.

mình nhận dc thư báo sáng nay. cũng pv hôm thứ 2. trong thư chỉ có mỗi tờ giấy biên nhận poto. bữa họ đưa mình 1 bản rồi mà. nên mình cũng thấy khó hiểu thật?

pv bên tín dụng à bạn, mà bạn có được gọi điện sắp xếp pv trước hôm thứ hai không. Sáng hôm thứ hai, lúc 9h mình mới được gọi bảo sắp xếp khoảng 10h-10h30 đi pv hic, không kịp chuẩn bị gì cả

Hề hề, chỗ bọn em nó chả phức tạp vậy Cứ nộp hồ sơ, đủ điều kiện thì nhận tất.
Xog đó sẽ loại hồ sơ theo thứ tự ưu tiên (bằng, điểm, trường..., và tất nhiên là k thể thiếu con em :D)
Và sẽ chỉ lấy 60 bộ gửi đi thi.
hì hì, cũng may là dân ngoại đạo mà vẫn được gọi hôm m7 rồi ;)

À mà mọi người biết khi nào thì thi k nhỉ? Hi vọng không rơi vào ngày 20,21. Hehe

Hề hề, chỗ bọn em nó chả phức tạp vậy Cứ nộp hồ sơ, đủ điều kiện thì nhận tất.
Xog đó sẽ loại hồ sơ theo thứ tự ưu tiên (bằng, điểm, trường..., và tất nhiên là k thể thiếu con em :D)
Và sẽ chỉ lấy 60 bộ gửi đi thi.
hì hì, cũng may là dân ngoại đạo mà vẫn được gọi hôm m7 rồi ;)

À mà mọi người biết khi nào thì thi k nhỉ? Hi vọng không rơi vào ngày 20,21. Hehe
Bạn này cũng thi ở HT hổng, 60 bộ là cả TD & KT hay seo bạn !?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên