Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

chờ đợi các bác trên tổng post danh sách mà dài cổ, chi nhánh mình nộp thì ko có web. ngán thật. thấp thỏm hoài :-s

Agribank Sóng Thần, ai rớt sẽ được nhận thư báo đấy, hồi sáng bưu điện gọi mình ra nhận vì địa chỉ nhà khó tìm quá :D, mình cũng chưa thấy mặt mũi cái thư đó trông thế nào nữa

Ủa,như vậy là rớt hay đậu được nhận thư báo vậy? Sao mình nghe nói ai được nhân thu báo là pass mà. Bạn pv hôm thứ mấy vậy, mình pv sáng thứ hai mà giờ chưa thấy tin tức gì cả

mình nhận dc thư báo sáng nay. cũng pv hôm thứ 2. trong thư chỉ có mỗi tờ giấy biên nhận poto. bữa họ đưa mình 1 bản rồi mà. nên mình cũng thấy khó hiểu thật?

Agribank Sóng Thần, ai rớt sẽ được nhận thư báo đấy, hồi sáng bưu điện gọi mình ra nhận vì địa chỉ nhà khó tìm quá :D, mình cũng chưa thấy mặt mũi cái thư đó trông thế nào nữa

Nhảm nhí. Đã rớt thì việc gì phải tốn kém gởi chi nữa, người ta quan liêu, ưu tiên con em thì có chứ không rãnh hơi làm chuyện vô bổ đâu. Đừng làm nhụt chí anh em nhé x-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên