Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
uhm,300tr mà học bên tiếng anh hay sao ý,không đúng chuyên ngành,làm ở tỉnh bạn ạ,mất công thì vào tỉnh luôn cho rồi:P,nói chung là agri chuyện này cũng không có gì bất ngờ,thấy năm ngoái các anh chị vẫn thấy có người tự lực thi vào nhưng mà cũng một phần may mắn nữa:D biết đâu thần may mắn đang chờ mèng cũng nên ấy nhẩy =))
Eo``! 200, 300 tr như thế thì khi nào mới gỡ lại vốn đc trong cái hoàn cảnh như thế này chứ :(
Nếu ko đc vào NH thì ta nhảy sang DN, CTY ....chứ 300tr thế này....bố mẹ làm lụng vất vả tích góp bao nhiêu lâu mới có số tiền này...:(( :(( :((

bạn nào gIẢI giúp mình câu này với : Ngày 30/11/N. CN Ngân Hàng A trên địa bàn thành phố hà nội có
1. Khách hàng X tới Tất toán sổ tiết kiệm 700tr, kỳ hạn 3 tháng, gửi ngày 10/5/N. Lãi suất tiền gửi 3 tháng ngày 10/5/N là 12,7%/năm; từ ngày 20/7/N, Lãi suất tiền gửi tăng lên thành 14,7%/nămLãi suất tiền gửi ko kỳ hạn là 3%/Năm.
Ngân hàng dự trả vào đầu giờ ngày cuối tháng

Cũng không biết có nghiêm túc không nhưng thi vẫn cứ đặt mục tiêu cao nhất,chỉ có điều mình vừa nghe thằng bạn nói có người sinh năm 90 đã vào làm từ đầu tháng rồi 300 triệu nhá các bác,mỗi tỉnh mình có trường hợp đó là mình biết,còn nữa thì iem cũng chịu^#(^^#(^

Cũng tùy chi nhánh bạn ơi. Tỉnh tớ đợt vừa rồi agri xét tuyển 1 lần rồi, tầm 10 con em trong ngành đã vào làm rồi :)

Đợi mãi mới thấy ông lớn này tuyển dụng, lại chen chân đi nộp thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thanh hóa đã có kết quả phỏng vấn vòng 1 rồi nhé. 300 hồ sơ nộp, kết quả 61 hồ sơ vào vòng 2. may quá mình có 1 suất. hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,004
Thành viên mới nhất
youhuihuodog26
Back
Bên trên