Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sao các tỉnh kv2 gửi ds thi sớm nhất lên hội sở mà vẫn chưa có lịch thi hè. Sao hội sở giao quyền cho các khu vực tổ chức thi mà ko giao quyền ấn định ngày thi luôn

cacs bạn ở Đà nẵng có được phỏng vấn và được ghi trong tờ giấy lớn để trên bàn tuyển dụng ko,ghi vào đó rồi lấy 1 trong 2 tờ biên nhận,vậy là được thi đúng ko,mình thì họ làm thế,nhưng nghe nói phải đem ra hội sở duyệt 1 lần nữa,hic,tưởng qua rồi,giờ lại ngồi run với thông tin này

ờ, đem hồ sơ ra hôi sở duyệt lần nữa đó , lúc nộp hs mình nghe a nhận hs nói vậy..hix

anh oi cho em hỏi em o kv3 tih hih là có thể thi ngày nào zậy anh, em nge noi 20, 21 hay 27 28 anh? Đề thi cáu trúc như năm ngoái hả anh?Anh có thông tin thi cho em biet voi. K bit co trùng với thuế k, em cg nop thue mà chưa học dc j neu trung se chon bank de chien dau wa, mà thue tinh em lấy 77 ng lận. phân vân k bit đường ôn luôn.
thi cả ngày thứ 7 và sáng chủ nhật. đang thấy bảo là Nghiệp vụ- tiếng anh- tin học. mình cũng ko rõ lắm về thứ tự các môn. vì cái này chưa quyết. mà quyết định cũng thay đổi nahnh lắm. chỉ hóng thấy thế thôi chứ chắc cũng sắp có trên mạng rồi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên