Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đề chẵn, lẻ chỉ khác câu hỏi chứ cấu trúc phải giống nhau chứ.

- - - Updated - - -

cái này ko nói đc. mà nói cũng chưa chắc bạn biết ng ấy là ai mà.

cả 3 KV đều như thế hả a???

- - - Updated - - -

Năm ngoái KV1 70% trắc nghiệm trong khi KV3 phải làm tự luận thấy bà cố lun :(

Năm ngoái KV3 cũng 2 đề chẵn lẻ nhưng 1 đề là 70% trắc nghiệm 1 đề là 100% tự luận...

đề chẵn, lẻ chỉ khác câu hỏi chứ cấu trúc phải giống nhau chứ.

- - - Updated - - -

cái này ko nói đc. mà nói cũng chưa chắc bạn biết ng ấy là ai mà.

Thì nếu thật sự bạn biết dc thì nói thử xem, chứ mình có biết người đó hay ko thì cũng đâu có quan trọng :D

vậy thì mình ko biết nhé.

những thông tin mình biết là kv 1 hết. kv trong kia ko biết đâu. 1 là họ làm theo hội sở or là tự làm nếu ko có công văn yêu cầu bắt buộc theo.

Hic...Hy vọng là 3 KV giống nhau...chứ làm như năm ngoái lỡ xui trúng cái đề 100% tự luận chắc die...:(

vậy thì mình ko biết nhé.

những thông tin mình biết là kv 1 hết. kv trong kia ko biết đâu. 1 là họ làm theo hội sở or là tự làm nếu ko có công văn yêu cầu bắt buộc theo.

Thế a có biết cấu trúc đề TA dành cho vị trí tín dụng thì như nào ko ợ

thi cả ngày thứ 7 và sáng chủ nhật. đang thấy bảo là Nghiệp vụ- tiếng anh- tin học. mình cũng ko rõ lắm về thứ tự các môn. vì cái này chưa quyết. mà quyết định cũng thay đổi nahnh lắm. chỉ hóng thấy thế thôi chứ chắc cũng sắp có trên mạng rồi mà.
Điểm tiếng anh với tin học có tính vào tổng điểm xét đậu hay rớt không hả a??Hay 2 môn đó chỉ là môn điều kiện và chỉ tính điểm môn chuyên ngành vậy a??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên