Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hi. m biết ai ra đề td. đề ta và tin lấy từ đâu nhưng tiếc là ko cho các bạn thông tin đc. vì cũng ko giúp mọi người nhiều đâu. các bạn cứ làm đề năm ngoái ý, theo dạng như năm ngoái. đề thì có đề chẵn, lẻ. các thông tin chung ko ảnh hưởng đến ai mà mình biết trước 1 thời gian thì sẽ public cho mọi ng. nhưng các bạn ko nên mơ mộng nhiều quá đâu. tập trung ôn luyện 1 chỗ thôi :D
Anh ơi, cho em hỏi chút là năm nay khu vực 1 tổ chức thi ở đâu ah? Chắc năm nay k tổ chức ở trung tâm hội nghị quốc gia như năm ngoái nữa.

hôm trc mình xem k có chỉ tiêu về sơn tây, thế là mình k nộp hs, hôm nay gặp bác ở Agribank sơn tây hỏi sao k nộp hồ sơ ngoài sơn tây lấy 4 chỉ tiêu mà! nản thật

ko. năm ngoái đông nên mới thi ở đó. năm nay 90% là ở ktqd. 10% là ở hvnh. bên hành chính đang fix chỗ. để chiều đến giờ làm m sẽ hỏi xem fix ở đâu chưa.

Anh ơi.. anh có thể cho pik cấu trúc đề thi thế nào ko ạ??? tự luận bao nhiêu % và trắc nghiệm bao nhiêu % ạ??? thank anh nhiều

danh bai online
huong dan ca do online
ca do qua mang
cach dang ky tai khoan ca do online
cach dang ky tai khoan ca do tren mang
cach dang ky tai khoan ca cuoc online
cach dang ky tai khoan ca cuoc tren mang
cách dang ký tài khoan 188bet0

ko. năm ngoái đông nên mới thi ở đó. năm nay 90% là ở ktqd. 10% là ở hvnh. bên hành chính đang fix chỗ. để chiều đến giờ làm m sẽ hỏi xem fix ở đâu chưa.
Kinh tế quốc dân, hay hvnh càng tốt, gần chỗ em. Mang xe về nhà rồi bây giờ đi lại hơi bất tiện :bz:bz:bz

hi. m biết ai ra đề td. đề ta và tin lấy từ đâu nhưng tiếc là ko cho các bạn thông tin đc. vì cũng ko giúp mọi người nhiều đâu. các bạn cứ làm đề năm ngoái ý, theo dạng như năm ngoái. đề thì có đề chẵn, lẻ. các thông tin chung ko ảnh hưởng đến ai mà mình biết trước 1 thời gian thì sẽ public cho mọi ng. nhưng các bạn ko nên mơ mộng nhiều quá đâu. tập trung ôn luyện 1 chỗ thôi :D

Nếu có thể bạn nói cho mình biết ai ra đề dc ko, tín dụng ak

2 đề đều như thế hả a??? À mà đó là dành cho KV1 hay là cho cả 3 KV thế ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên