Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
sáng mới PV sóng thần về, HĐ PV 3 người, câu hỏi thì mỗi người hỏi mỗi kiêu,nhìn chung mình thấy có 1 anh nhìn tờ giấy có câu hỏi sẵn để hỏi, có hỏi nghiệp vụ, một số câu như admin đã nêu, mỗi bạn tầm 10-15p, các bạn chưa được gọi yên tâm đi nhé, chắc mai mốt họ gọi, sáng nay mình thầy PV đa sô là người nộp hồ sơ từ buổi đầu tiên , chắc khoảng 15 người đến PV thôi.

sáng mới PV sóng thần về, HĐ PV 3 người, câu hỏi thì mỗi người hỏi mỗi kiêu,nhìn chung mình thấy có 1 anh nhìn tờ giấy có câu hỏi sẵn để hỏi, có hỏi nghiệp vụ, một số câu như admin đã nêu, mỗi bạn tầm 10-15p, các bạn chưa được gọi yên tâm đi nhé, chắc mai mốt họ gọi, sáng nay mình thầy PV đa sô là người nộp hồ sơ từ buổi đầu tiên , chắc khoảng 15 người đến PV thôi.
PV sơ tuyển mà tới 15 phút cơ à.Dù dì cũng chúc mừng bạn nhá.

họ gọi cho bạn lúc mấy giờ và hẹn phỏng vấn mấy giờ?

gọi tầm 3h chiều qua, hẹn 9h sáng nay đó bạn, mà thấy toàn là nam, các bạn nữ thi kế toán chắc chiều nay đi pv đó, tầm 2h30 đó

Haizz,mình cũng nộp chi nhánh Sóng Thần mà tới giờ mình vẫn chưa được gọi đi sơ tuyển nữa.PV đông không bạn?

Lúc tớ về thì có tổng cộng 9 mạng. có thèn cu tới cuối cùng cười nói với 1 chị trong phòng tín dụng, chắc mất 1 chỗ rồi, 3 còn 2 thoai...o((

Có bạn nào đi bổ sung hồ sơ ở An Phú sáng nay không nhỉ, họ có cho bổ sung không mấy bạn.

Lúc tớ về thì có tổng cộng 9 mạng. có thèn cu tới cuối cùng cười nói với 1 chị trong phòng tín dụng, chắc mất 1 chỗ rồi, 3 còn 2 thoai...o((

Năm nay cho PV trước 1 phần cũng nhằm tránh tiêu cực mà bạn.Cùng lắm COCC hay người quen thì có thể qua được vòng PV.Vòng test thì sòng phẳng,ai có năng lực thì pass thôi vì TW chấm điểm và post thẳng danh sách đậu lên wed nhằm tránh tiêu cực ở chi nhánh.Dĩ nhiên COCC thì có lơi thế về mặc điểm số hơn 1 tý.

Back
Bên trên