Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cả nhà ơi, hôm nay em đến Agri CN Huế nộp mà người ta bảo chỉ nhận bằng giỏi, thế là sao???
Mất công chuẩn bị hồ sơ đem đi nộp, bực mình mà chẳng biết nói gì, chỉ biết lẳng lặng ra về. Vì sao đã tuyển tập trung, thông báo trên phương tiện thông tin đại chúng thì thế mà đến nộp lại khác!!!!

Nguyên tắc là phải có dấu giáp lai + xác nhận địa phương mừ

Trước t xin giấy loại 2 mặt( 50k) chả cần ảnh, đi nộp thấy mấy bạn cũng vậy. Hum rùi đi xin cái 4 mặt thì có ảnh nhưng là dấu giáp lai của bv Đa Khoa luôn, k phải xin xác nhận địa phương

:( cái quái gì thế ko biết....Agri Lâm Đồng bữa hẹn sơ tuyển 2h chiều 4/10. Vừa gọi tới bảo khỏi lên sơ tuyển nữa, sẽ xét tuyển dựa trên hồ sơ. Theo dõi trên web .......heizzz......nếu đậu thì có tên....ko có thì trượt.....hic....chắc chỉ có 1 số phần tử bị gọi vậy thôi....bùn thay

Haizz,tới h chi nhánh sóng thần vẫn chưa gọi sơ tuyển,trong khi có mí bạn đã được gọi rồi---->Tạch rồi ư???

=.=" nó xét thế nào chỉ UEH bằng khá chuyên ngành ngân hàng, Toeic 540, B tin học :(.......xét tuyền mà rớt là mình bùn lắm, Lâm Đồng phải về huyện 100% .....chắc vẫn diễn ra sơ tuyển nhưng loại bớt 1 số phần tử như mình, để cho COCC vào....dù sao 2h PM sơ tuyển mà 9h20 AM kêu hoãn khỏi lên....heiz.zz...làm mắc công ôn bài :(

=.=" nó xét thế nào chỉ UEH bằng khá chuyên ngành ngân hàng, Toeic 540, B tin học :(.......xét tuyền mà rớt là mình bùn lắm, Lâm Đồng phải về huyện 100% .....chắc vẫn diễn ra sơ tuyển nhưng loại bớt 1 số phần tử như mình, để cho COCC vào....dù sao 2h PM sơ tuyển mà 9h20 AM kêu hoãn khỏi lên....heiz.zz...làm mắc công ôn bài :(
Đâu phải hoãn đâu bạn. Chị đó kêu xét trên hồ sơ mà? Cũng mất công ôn thiệt nhưng mà k phải phỏng vấn thấy mừng quá ^^

Hôm nay có ai nộp ở Sóng thần được gọi phỏng vấn không hè. chờ cả buổi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,012
Thành viên mới nhất
helloweenmerch
Back