Hội sở LienVietPostBank tuyển dụng Chuyên viên Phát triển Kinh doanh (Chỉ tuyển Nữ) [14.04.2012]

sao sáng pv chẳng ai thu hs của mình nhỷ:)) mà chẳng biết vtri này làm j chị pv lại hỏi có uống đc rượu vs hát hò ko=)) potay

Phải công nhận là view của tòa nhà quá đẹp :))
thảm nào anh pv hỏi mik có năng khiếu hát hò hay thể thao j k =))

oày oày... hnay cũng đi pv thấy còn hỏi mấy cái nhảy nhót chơi gôn nữa chứ! Hem hiểu tuyển mình vào làm gì nữa các mem nhỉ? =))

Ca đầu pvấn bság k hỏi lại ứg viên mấy :|
mà a chị ý bảo khoảg bjờ có kwả nhỉ. Hỏi mấy vụ hát hò,uống bia,thể thao/chơi golf.....chắc để fục vụ cho cái fần cviệc Tiếp thị+Chăm sóc KH định kỳ :D :))

Vị trí này chắc chủ yếu là đi khách hàng hay sao ý, toàn thấy đòi hỏi uống bia, hát hò với văn nghệ. Mình bảo là mình chỉ giỏi văn nghệ, còn tửu lượng thì kém lắm, uống 1 cốc bia thôi mặt đã đỏ bừng rồi. Xong rùi chị phỏng vấn bảo là, không sao đâu em ạ, có người uống cốc đầu thì đỏ, cốc thứ hai thì ko đỏ nữa. Có thiệt ko nhỉ :))=))

hic. sáng qua mình cũng đi pv. ngoài giới thiệu bản thân ra, chị ấy chỉ hỏi mỗi năng khiếu thể thao, hát hò...chẳng hiểu thế nào nữa^^

ồ, con gái sao lại hỏi hát hò, bia bọt, rượu ... chết r ... may mà đọc được chia sẻ của các bạn :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123
Back
Bên trên