Hội sở LienVietPostBank tuyển dụng Chuyên viên Phát triển Kinh doanh (Chỉ tuyển Nữ) [14.04.2012]

Hôm đấy đến đợi pvấn mòn cả cổ :| Hóng hớt chờ ca đầu 8.30 xem tnào mà chả có ai. Cuối cùng m là ng đầu tiên.
Thôi thì ta đã đến fần gặp mặt r, chờ gọi tiếp (nếu có cơ hội) rồi quyết sau :-" Chịu khó làm quân Tốt 1 chút vậy

Thấy a pv nói là 5-7 ngày sau sẽ có kết quả trên website.
T nghe 1 bạn nói là vị trí này tuyển có 2-3 bạn j đó :)) vậy mà ds tận 184 mems :)) nghe tên thì rất oai mà k hiểu làm cụ thể là việc j =))

Công nhận đấy :-s
Mình thì vừa bvệ lvăn xong xuôi ở trg nên thôi thì nếu dc gọi cứ đi pvấn cái đã. :-s Lấy knghiệm về sau

Có kết quả pv lần 2 r. Mình đã bị loại. Có b nào có tên trog số 10ng kia k? Chúc mừng nhé! (nếu có)

Hic, sao mà có kết quả sớm nhỉ. May quá mình ko về quê ngày hôm qua, không thì hôm nay lại lóc cóc 300km chạy ra nữa :D:D:D. Phỏng vấn gì khi mà thời gian có 5ph cho một người nhỉ :-?

He Thấy các bạn mấy ngày gần đây có vẻ xôn xao với vị trí chỉ dành cho các bạn nữ này ;))
Từ 90 người V1, còn có 10 bạn vòng 2 ;)) Chúc mừng các bạn đã vượt qua rất nhiều ứng viên tiềm năng ;))
Thêm nữa vị trí này là Chuyên viên Phát triển Kinh doanh – Khối Khách hàng Chiến lược nên DS thấy toàn mấy bạn 89, 90 thôi ;))

---------- Post added 22-05-2012 at 11:08 AM ----------

Hic, sao mà có kết quả sớm nhỉ. May quá mình ko về quê ngày hôm qua, không thì hôm nay lại lóc cóc 300km chạy ra nữa :D:D:D. Phỏng vấn gì khi mà thời gian có 5ph cho một người nhỉ :-?

5 phút là khoảng thời gian khá đủ để lấy cảm tình Giám đốc Khối Khách hàng Chiến lược ;))

He Thấy các bạn mấy ngày gần đây có vẻ xôn xao với vị trí chỉ dành cho các bạn nữ này ;))
Từ 90 người V1, còn có 10 bạn vòng 2 ;)) Chúc mừng các bạn đã vượt qua rất nhiều ứng viên tiềm năng ;))
Thêm nữa vị trí này là Chuyên viên Phát triển Kinh doanh – Khối Khách hàng Chiến lược nên DS thấy toàn mấy bạn 89, 90 thôi ;))

---------- Post added 22-05-2012 at 11:08 AM ----------

5 phút là khoảng thời gian khá đủ để lấy cảm tình Giám đốc Khối Khách hàng Chiến lược ;))
Bình Minh Cô Đơn có bí kíp gì không, giúp bạn với :D. Với thời gian 5 phút thì họ sẽ hỏi gì nhỉ :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên