Hội sở LienVietPostBank tuyển dụng Chuyên viên Phát triển Kinh doanh (Chỉ tuyển Nữ) [14.04.2012]

Các anh chị ơi, cho e hỏi là em mới đang đi thực tập thôi, liệu có nộp hồ sơ để tham gia được không ạ? :-ss

Các anh chị ơi, cho e hỏi là em mới đang đi thực tập thôi, liệu có nộp hồ sơ để tham gia được không ạ? :-ss

nghĩa là bạn đang thực tập năm cuối à? mình nghĩ đc đấy. bạn thấy tự tin vào bản thân thì cứ chuẩn bị hồ sơ mang đến nộp. Nếu ngân hàng nhận định bạn có "tiềm năng" thì uki ngay đấy mà. ko sao đâu. rất nhiều bạn năm cuối vẫn đc tuyển mà. Tự tin lên bạn nhé.

hơ hơ, cái này hay nhỉ. lần đầu tiên thấy ^^. mà ko hiểu có phải vị trí này áp lực cao (dễ out) hay ko mà điều kiện tuyển dụng tương đối "dễ thở" so với các ngân hàng khác nhỉ??? nhg dù j đây cũng là 1 cơ hội tốt cho các bạn sinh viên tik thời gian kinh nghiệm và hiện tại nghe mọi ng đồn đoán thì bên liên việt cũng ổn ^^
cũng k dễ thở đâu bạn ơi
họ đặt ra yêu cầu như thế nhưng khi dự thi lại khác lắm
nhu cầu công việc cũng đòi hỏi đi công tác xa và làm thêm giờ
con gái mình còn gia đình nữa
cũng khó

Bác huemit đã nói là insert picture là đúng là chèn ảnh rồi sao bảo không chèn được.... bác thử chèn vào 1 file khác xong COPY sang mẫu thông tin xem thế nào
Ối! Tuyển nữ thôi ak mà lại tận Hà Nội

Họ ghi là chỉ tuyển nữ, nam chắc chả ai nộp, ai nộp thì có khi thành độc, được tuyển luôn cũng nên, anh em đâu nhào dô nào, hờ hờ.

Nếu bạn dùng Excel 2010 thì đầu tiên click vào ô cần chèn ảnh, sau đó vào phần Insert -> Insert Picture, chọn đường dẫn đến file ảnh. Tiếp đến bạn thu nhỏ ảnh lại bằng cách kéo rê chuột ở góc ảnh (thường phải vậy vì chèn vào ảnh khá to)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên