Hỏi đề thi GDV tại Techcombank!

Bạn chọn một trong các mục trong "Danh mục diễn đàn" nằm bên phải của cửa sổ đang nói chuyện này. nó sẽ hiện ra danh sách topic. bạn nhìn xuống cuối sẽ thấy ô màu xanh "Đăng chủ đề mới" :)

Bạn chọn một trong các mục trong "Danh mục diễn đàn" nằm bên phải của cửa sổ đang nói chuyện này. nó sẽ hiện ra danh sách topic. bạn nhìn xuống cuối sẽ thấy ô màu xanh "Đăng chủ đề mới" :)
À à mình nhìn thấy rùi, cảm ơn bạn nhiều nha :p:p:p

Mai mình cũng có lịch test Tech ở hoàng đạo thúy lúc 9h. Nhưng chắc k đi được vì mấy ngày nay ốm vật vã ở quê. Năm ngoái mình có thi đợt tập trung của tech hồi tháng 10. Lụi vòng cuối chỉ vì Tech có ý chuyển mình sang vị trí khác ở chi nhánh ở quê, lúc pv chưa suy nghĩ kỹ nên đã bỏ mất cơ hội, nghĩ lại pv xong mới thấy tiếc hùi hụi.
Đợt mình test thì GDV và QHKH cùng đề, k nhớ nhầm thì đề 25 câu/30p. Trắc nghiệm hoàn toàn tiếng anh, phải ghi đáp án ra. Có câu thì có đáp án để chọn, có câu thì mình phải tự tìm, tính đáp án và ghi ra chứ k có để chọn. Đa phần là IQ, logic thôi. Mặc dù đề hoàn toàn tiếng anh nhưng IQ nên cũng đễ dịch. Có điều nhiều câu đáp án phải là 1 từ nào đó tiếng anh mà mình biết, nhưng quên xừ mất chính xác từ đó viết như thế nào thì tiếc lắm. :)
Nói chung đợt đó hình như là làm tầm 15 câu trở lên là qua test thì phải.
Có đợt năm ngoái (đợt tập trung trk đợt mình thi) lại test hoàn toàn bằng tiếng việt 100%, nhưng thế thì số lượng câu nhiều hơn và thời gian làm sẽ bị ít hơn. Nhưng cũng toàn IQ thôi.

Chúc mn thi tốt nhé.!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back