HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Hơ hơ mình thấy HDBank có vẻ thik phong cách du kích.
Mình được phỏng vấn mỗi một lần, trong suốt thời gian vừa qua suốt từ khi phỏng vấn tới giờ chả liên lạc tí gì, và thực ra là mình quên béng nó từ bao h rồi cho đến hôm nay tự dưng đánh cái đùng gọi đi nhận offer (mất một lúc mới nhớ ra là cái này là cái nào) :D Làm mình suốt thời gian qua thắc mắc và mất cả tự tin vào bản thân vì nghĩ rằng hôm đấy thể hiện rất tốt tại sao lại vẫn trượt. Chẹp.
Từ đây mình cũng muốn chia sẻ với các bạn đó là không phải xoắn khi thấy bạn này được gọi bạn kia được gọi, vì chả biết đâu được tự dưng 1 hôm nào đó nó lại rơi vào bạn.

thư mời chả thấy nói gì về lương cả, chả biết được bao nhiêu, hy vọng sang hd không phải làm sale,

trời đất. đi làm là sướng rồi. chưa gì mấy bạn đã nhắc lương rồi.Tớ đây k được gọi mới chán nè

Các bạn cho mình hỏi là đi nhận offer thì làm những gì. Có phải ký ngay hợp đồng thử việc tại đấy không. Vì mình chưa được trao đổi gì về chỗ làm hay công việc cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên