HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Chẹp tình hình là mình không nhận đi làm bên HDBank đợt này (mình được xếp vào chi nhánh Thăng Long) nên hy vọng sẽ có 1 bạn nào đó trên UB nhà mình được tuyển thêm (trong trường hợp bên HD có nhu cầu tuyển thay thế). Vào bạn nào thì phải khao mình nhé :D

Tôi cũng phải từ chối HDB đợt này, cũng QHKH cá nhân CN TL đây. Có thêm 2 xuất nữa cho các bạn rồi nhé. Good luck!

lương KHDN thử việc 3tr2,chính thức tầm 6tr5 đến 7.tùy xem bạn làm tốt hay k thôi.đấy là lương người mới
theo mình đc biết thì thử việc KHDN là 3t8 còn chính thức thì cộng 30% và phụ cấp

- - - Updated - - -

Tôi cũng phải từ chối HDB đợt này, cũng QHKH cá nhân CN TL đây. Có thêm 2 xuất nữa cho các bạn rồi nhé. Good luck!
Các bạn có thể nói lý do cho mình và mọi ng đc biết là vì sao các bạn từ chối k

Nói chung tớ đề xuất xin chuyển chi nhánh nhưng hình như ko được nên tớ xác định từ chối luôn từ đầu, đỡ tốn thời gian của người ta bạn ah! Tạo thêm cơ hội cho người khác.

vậy là 3 bạn không vào làm à. hic hic. sao các bạn đỗ lắm nhỉ. chẳng bù với mình. chán ghê

Đúng là đau, kiểu này cánh cửa hy vọng dần dần đóng mất thui... Bao nhiêu dự định và hy vọng của mình...còn 3 nơi nữa, hy vọng có may mắn ập rầm rầm :))

Mình mới được gọi đi thử việc ở HD! Chi nhánh Hoàn kiếm! Sao nhiều bạn không đi làm vậy? HD có bị sao không mà mọi người "chê" thế? Mình băn khoăn quá! :(

Mình mới được gọi đi thử việc ở HD! Chi nhánh Hoàn kiếm! Sao nhiều bạn không đi làm vậy? HD có bị sao không mà mọi người "chê" thế? Mình băn khoăn quá! :(

Không phải là chê HDBank đâu bạn ạ :D mình chắc là mọi người đang ổn định tại chỗ khác rùi nên không muốn thay đổi thôi. Mình cũng đang thử việc vị trí tín dụng doanh nghiệp ở Liên Việt được gần 1 tháng rồi và thấy khá ổn nên không muốn chuyển nữa. Chúc bạn thành công ở HDBank :)

hóng thôi. mình được gọi phỏng vấn sơ tuyển của nam nay. hi vọng sẽ qua được các vòng thi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên