HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chuẩn bị dc gặp các đồng nghiệp mới rồi :)

t làm HD THủ Đô, nghe nói chi nhánh t sắp tuyẻn thêm 1 QKHH, ưu tiên con trai và có kinh nghiệm, ai cần kih nghiêm pv mời t đi cafe nhớ, lien lac qua nick : essien_1989 ( ưu tiên girl ) =))
Mấy bạn đi làm rồi k vào gây hoang mang dư luận nhá:))
P/s: @all: chưa thấy có thông báo j mà, các bạn cứ hồi hộp chờ tiếp đi. Những người pv lần 2 chưa chắc đã đỗ và những người k đc gòi pv lần 2 cũng chưa chắc trượt, yên tâm nhá:)

P/s: @all: chưa thấy có thông báo j mà, các bạn cứ hồi hộp chờ tiếp đi. Những người pv lần 2 chưa chắc đã đỗ và những người k đc gòi pv lần 2 cũng chưa chắc trượt, yên tâm nhá:)

Thế là thế nào hả bác viettran90? Khó hiểu ghê^^
Hy vọng là đồng nghiệp của các bác mà khó quá hehe

Minh cung chăng thấy tin tức gì. chán thật. hôm pv, Bác gái bảo mình hợp với vi trí hỗ trợ hơn ( mình pv QHKH). chán ghê , k có duyên rồi

Minh cung chăng thấy tin tức gì. chán thật. hôm pv, Bác gái bảo mình hợp với vi trí hỗ trợ hơn ( mình pv QHKH). chán ghê , k có duyên rồi

Mình mới vào chào là cô, xong r chị ấy xưng là chị luôn...
Chắc là tạch ko hy vọng gì nhiều~~

Mình mới vào chào là cô, xong r chị ấy xưng là chị luôn...
Chắc là tạch ko hy vọng gì nhiều~~
Uh, chắc cô ấy xưng thế cho nó thoải mái ấy mà, tó thì không hi vọng gì về QHKH rồi, tớ chi hị vọng được chiếu cố vị trí Hỗ trợ tín dụng thôi. caí đấy ai cũng bảo tớ hợp hơn.

nghe bảo còn có pv lần 3 nữa cơ ^^ còn những người k gọi pv lần 2 mà đc gọi tức là đỗ luôn :D

Uh, chắc cô ấy xưng thế cho nó thoải mái ấy mà, tó thì không hi vọng gì về QHKH rồi, tớ chi hị vọng được chiếu cố vị trí Hỗ trợ tín dụng thôi. caí đấy ai cũng bảo tớ hợp hơn.
Chúc c đạt đc vị trí hy vọng nhé^^
Lúc chị ấy xưng là chị ngay lúc mình gọi cô xong, cũng hơi chột dạ hehehe
nghe bảo còn có pv lần 3 nữa cơ ^^ còn những người k gọi pv lần 2 mà đc gọi tức là đỗ luôn :D
Kinh, làm gì có chuyện dễ thế? Chẳng lẽ ng ta nhiều time vậy sao?
Nhưng thui cứ hy vọng, nốt tuần này nữa vậy

chú Việt ạ, a được thông tin bên a tuyển QHKH (uu tien nam và có kih nghem ) từ chính các anh chị trog fong và cả từ GĐ chi nhánh nhá, chỉ có chú là mù mờ thông tin thôi nhớ /:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên