HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Số điện thoại phòng hành chính HDBank chi nhánh Trần Hưng Đạo ai cần thì gọi nhé: 04.3944.633
Nói chung là chưa có kết quả đâu, mọi ng ráng đợi nhé, hy vọng hy vọng tiếp thui

hi vọng đi các bạn, những người pv lần 2 là do trượt vòng 1 thôi, rất nhiều người chỉ cần PV 1 lần là vào làm ngon lành mà, còn nhiều cơ hội, đừng vì một vài comment mà hoang mang một cách không cần thiết, tìm việc là 1 cuộc chiến dài hơi, cố gắng nhé ^^

hi vọng đi các bạn, những người pv lần 2 là do trượt vòng 1 thôi, rất nhiều người chỉ cần PV 1 lần là vào làm ngon lành mà, còn nhiều cơ hội, đừng vì một vài comment mà hoang mang một cách không cần thiết, tìm việc là 1 cuộc chiến dài hơi, cố gắng nhé ^^

Lời của anh/chị lại tạo ra làn sóng hi vọng cho nhiều người rồi :D
Nhưng rất like ý sau của cmt về vấn đề xin vc :)

Đó là sự thật mà, bạn mình thi tuyển đợt trước PV lần 1 không trả lời được cái j ngoài giới thiệu bản thân, nên được gọi PV lần 2 mà, đa số chỉ cần PV 1 lần thôi :)

Đúng rồi đấy các bạn ạ.. Những bạn PV lần 2 là những bạn chưa được chọn ngay vòng 1 do chưa thể hiện được nhiều năng lực bản thân, nên HDBank gọi PV lần 2 để bổ sung vớt những người tốt nhất trong số những người trượt vòng 1 đó (do chưa tuyển đủ mà)... Vậy nên các bạn cứ chờ nhé, khi nào có thông báo chính thức thì sẽ tớ comment mọi người cùng biết và chia vui. Keke :))

Cuộc sống lại kì diệu vậy sao? Tớ thấy ko liên lạc gì thì chẳng thấy tẹo hi vọng gì. :|

- - - Updated - - -

Cuộc sống lại kì diệu vậy sao? Tớ thấy ko liên lạc gì thì chẳng thấy tẹo hi vọng gì. :|

Cũng ko hy vọng gì nhưng sao vẫn hóng :))

Biết chắc chắn mình thất bại để tiếp tục bước còn hơn là mập mờ lâu lâu ko rõ ràng như thế này :))

Có kqua đi, biết trượt đi để tập trung ôn thuế :))

các bác cho em hỏi thi HDBank là thi trắc nghiệm hay tự luận ạh ?
lúc vào phỏng vấn thì người ta hỏi ji ạh : ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên