HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên QHKH cá nhân tại Hà Nội [15.04.2013]

ôi buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Vừa kiểm tra mail, mình đã ko nộp:((. Chúc các pak may mắn nhá:)

mình mới đậu thuế rồi mà ko biết làm thuế thế nào đây???? có nên thi tiếp ngân hàng ko nhỉ???? phân vân thuế với ngân hàng quá đi mọi người ơi, mình là con gái nữa nên ko muốn đổi công việc nhiều..... Ai có lời khuyên gì chia sẻ với mình thì mình cảm ơn nhé, hu hu hu

Bạn này có câu hỏi giống như bạn mình:(. Mình cũng ko biết nói sao! Bạn đỗ cục thuế nào vậy?
mình mới đậu thuế rồi mà ko biết làm thuế thế nào đây???? có nên thi tiếp ngân hàng ko nhỉ???? phân vân thuế với ngân hàng quá đi mọi người ơi, mình là con gái nữa nên ko muốn đổi công việc nhiều..... Ai có lời khuyên gì chia sẻ với mình thì mình cảm ơn nhé, hu hu hu

Đậu thuế thì làm đi, nói thật bank bây giờ chán lắm,nếu bạn zô được VCB, BIDV, NN hay NHNN thì còn phải suy nghĩ thôi vì mấy cái này lương tốt ,ko áp lực lắm, ổn định.

Thôi xong, cháu đã tạch từ vòng hồ sơ..... WHY?????????

Phanha90: mình đỗ ở Hà Nội, hix hix mới có kết quả thôi, chưa đi làm. Mà chưa thu thập được thông tin gì về thu nhập bên đó cả!!!! hy vọng đc đc chút cho khỏi hối hận khi từ bỏ ngân hàng

Phanha90: mình đỗ ở Hà Nội, hix hix mới có kết quả thôi, chưa đi làm. Mà chưa thu thập được thông tin gì về thu nhập bên đó cả!!!! hy vọng đc đc chút cho khỏi hối hận khi từ bỏ ngân hàng

Khuyên thật lòng, làm thuế đi thôi.

tienhs: cảm ơn bạn, nhưng bạn nói cụ thể hơn tí được không ạ, bạn đang làm ở thuế hả

Vừa kiểm tra lại thấy mail havt1@hdbank.com.vn báo lỗi, Còn mail tuyendung@hdbank.com.vn thì nhận được thư phản hồi.
Có bạn nào như tớ mà vẫn được gọi không nhỉ ???? Tớ nộp Nguyện vọng 1 là Quản lý va hỗ trợ tín dụng, NG 2 là chuyên viên khách hàng cá nhân
Tớ kinh nghiệm gần một năm cõ lẽ vẫn tạch :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vừa kiểm tra lại thấy mail havt1@hdbank.com.vn báo lỗi, Còn mail tuyendung@hdbank.com.vn thì nhận được thư phản hồi.
Có bạn nào như tớ mà vẫn được gọi không nhỉ ???? Tớ nộp Nguyện vọng 1 là Quản lý va hỗ trợ tín dụng, NG 2 là chuyên viên khách hàng cá nhân
Tớ kinh nghiệm gần một năm cõ lẽ vẫn tạch :(
GIỐNG a, a nộp chuyên viên quan hệ khách hàng cao cấp, k thấy nó gọi gì, vãi thật tạch r :0

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên