HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên QHKH cá nhân tại Hà Nội [15.04.2013]

Mình đc hẹn 1 ruỡi, tầng 9 trần hưng đạo. có bạn nào cùng đi ko nhỉ. chắc pv vị trí QHKH cá nhân. mà sao mình thấy HD toàn test xong mới pv mà lần này lại pv trước nhỉ. ko hiểu. ai biết ko ?
Các bạn, anh chị được gọi đi pv ơi, mọi người có kinh nghiệm ko thế ạ, sao mình gửi bao nhiêu lần mà vòng hồ sơ cũng ko qua hix hix

Mọi người ơi QHKH bên HD này là tín dụng, hay giống kiểu sale maritime thế

Mọi người ơi QHKH bên HD này là tín dụng, hay giống kiểu sale maritime thế

Pv sơ loại quan trọng ng muốn thấy ở ứng viên sự tự tin và có hiểu biết về vị trí mình ứng tuyển. Bạn chuẩn bị thật kỹ những câu hỏi đại loại như:
Giới thiệu về bản thân,điểm mạnh of e ? ( trả lời có liên quan tới vị trí ),em biết gì về vị tr này, tai sao em muốn làm vị trí này, vị trí này đòi hỏi những kỹ nawgn,tố chất gì. Kinh nghiệm công tác của bản thân, thu được những kinh nghiệm/kỹ năng gì , em thực tập ở đâu, làm những gì, có quen ai làm ở HD ko.... Ý chính là như thế, ngoài ra ng ta sẽ bám câu trả lời của bạn để khai thác thêm và xem cách trả lời.
Cứ tự tin bình tĩnh mà chém là pass thôi. Ăn mặc chuyên nghiệp, nở nụ cười tươi dễ ăn điểm, bạn có thêm chút nhan sắc nữa thì kiểu gì cũng thêm điểm cộng:).

Pv sơ loại quan trọng ng muốn thấy ở ứng viên sự tự tin và có hiểu biết về vị trí mình ứng tuyển. Bạn chuẩn bị thật kỹ những câu hỏi đại loại như:
Giới thiệu về bản thân,điểm mạnh of e ? ( trả lời có liên quan tới vị trí ),em biết gì về vị tr này, tai sao em muốn làm vị trí này, vị trí này đòi hỏi những kỹ nawgn,tố chất gì. Kinh nghiệm công tác của bản thân, thu được những kinh nghiệm/kỹ năng gì , em thực tập ở đâu, làm những gì, có quen ai làm ở HD ko.... Ý chính là như thế, ngoài ra ng ta sẽ bám câu trả lời của bạn để khai thác thêm và xem cách trả lời.
Cứ tự tin bình tĩnh mà chém là pass thôi. Ăn mặc chuyên nghiệp, nở nụ cười tươi dễ ăn điểm, bạn có thêm chút nhan sắc nữa thì kiểu gì cũng thêm điểm cộng:).

toi rồi. thân hình tàn tạ, mặt nổi mụn. hờ hờ

Ông có đi pv k? :v :v :v

mà MB là HO hay chi nhánh? được gọi chưa? =))

Hôm qua mọi người đi phỏng vấn thế nào? Sao đi về mà im ắng vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên