HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên QHKH cá nhân tại Hà Nội [15.04.2013]

hix. đang đi nên nghe cũng không rõ, thấy chị nhân sự bảo là 2h chiều thứ 2 mà mình nghe bập bõm không biết là tại địa chỉ 32 Trần Hưng Đạo hay 324 Trần Hưng Đạo? có ai nhớ là ở đâu khopog?
mà đi phỏng vấn sơ tuyển thì có phải mang gì không nhỉ?

tầng 9, 32 trần hưng đạo bạn ạ
ko cần mang gì đâu, mình hỏi chị ý bảo thế
cái quan trọng nhất là pv vị trí gì thì quên ko hỏi :))

Vừa kiểm tra lại thấy mail havt1@hdbank.com.vn báo lỗi, Còn mail tuyendung@hdbank.com.vn thì nhận được thư phản hồi.
Có bạn nào như tớ mà vẫn được gọi không nhỉ ???? Tớ nộp Nguyện vọng 1 là Quản lý va hỗ trợ tín dụng, NG 2 là chuyên viên khách hàng cá nhân
Tớ kinh nghiệm gần một năm cõ lẽ vẫn tạch :(

Em lần nào gửi hd cũng có 2 mail phản hồi: 1 cái bảo đc, 1 cái bảo lỗi
qua em đc gọi đi sơ loại rồi
sơ loại thì hỏi cái gì nhỉ mọi người? mà mọi người đc gọi thứ 2 pv là pv vị trí gì thế? em ko biết mình vị trí gì nên quyết định theo số đông vậy. hehe

gọi đợt này mình nghĩ là CV khách hàng cá nhân đấy !!!!!!!!!! Vì mọi lần HD tuyển mình đều nộp có lần này là ko nộp thui hic

thanks bạn.
mỗi chỗ này là mình nghe được, chị ấy bảo phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng cá nhân c ah.

Mình đc hẹn 1 ruỡi, tầng 9 trần hưng đạo. có bạn nào cùng đi ko nhỉ. chắc pv vị trí QHKH cá nhân. mà sao mình thấy HD toàn test xong mới pv mà lần này lại pv trước nhỉ. ko hiểu. ai biết ko ?

Mình cũng đc hẹn 1r :). Lần này pv sơ tuyển chắc còn 1 thi trắc nghiệm 1 pv cuối cùng nữa rồi :D

mình đoán là tất cả 3 vòng
Mọi người ơi, pv sơ loại có hỏi nghiệp vụ ko thế? mình chưa đi pv sơ loại bao giờ :|

phỏng vấn sơ loại thì thường ko hỏi nghiệp vụ đâu, chỉ hỏi về bản thân, học vấn và công việc trước đây của bạn thôi. Ngoài ra hỏi thêm tại sao lại chọn vị trí này để ứng tuyển nữa? Đợt t thi HDBank vào tháng 3 vừa rồi thì là như vậy đấy, tất cả là 3 vòng.

Uầy mới thêm món sơ tuyển nữa à, thi đợt vừa rồi có viết và pv là xong:), sơ loại thì tự tin , ngoại hình là OK thôi, thi viết cũng ko quá khó, tổng điểm 300, trên 150 là qua

các anh chi ơi em cũng nộp nhưng hôm trước thấy mấy cuộc gọi nhỡ của điện thoại bàn, anh chị nào con lưu số thì nhắn cho em xem có phải số đã gọi nhỡ em không với ạ, thanks anh hcị trước

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên